Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

MrKaze

Eroge Addict
Reaction score
225
Credits
0
Re: [Visual Novel] Tổng bộ hội VN - Total destruction (Hỏi đáp hướng dẫn trong này)

sở thích của bạn được đúc bằng 1 khuôn khác, nếu lấy khuôn đại chúng áp vào thử hỏi sao mà khớp (facepalm)
ở đây mình chỉ nêu lên thông tin phần đông mọi người điều thích nó chứ chả áp gì cả, có lẽ bạn hiểu sai rồi (think)
mỗi cá nhân có chuẩn của riêng mình không ai có thể áp cho ai, miễn cưỡng không hạnh phúc :-<

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Re: [Visual Novel] Tổng bộ hội VN - Total destruction (Hỏi đáp hướng dẫn trong này)

Chính xác - trong mắt Shindo và mình nó ko đạt mức khá vậy nói lên ý kiến "thất vọng toàn tập" là hợp lý
Và dĩ nhiên đây hoàn toàn là xét trên phương diện cá nhân - mình đồng ý với Shindo vì cá nhân mình cũng vây

Bạn ko cần nhất thiết áp cái suy nghĩ "Koihime trên mốc khá" của đại chúng vào mình - mình nói lên suy nghĩ thất vọng của cá nhân , ko đánh giá phê bình hay "dìm hàng" j cả ;)) và cũng ko phán vu vơ rằng "dở lắm đừng chơi hay Bleu , Bla Bla Bla... " j cả ;))

SAVVY (makeup)
Thất vọng toàn tập cái con khỉ.
Toàn tập là chê tất cả ,ko chấp nhận được cái gì.
Post trên còn khen mấy cảnh
Hay mà post dưới chê cả game nghe nó mâu thuẫn quá đấy.

Thất vọng về cái gì đó ,nhưng vẫn chấp nhận được dàn gái gú thì vẫn chưa
toàn tập đâu =))

Ciela

Staff member
Administrator
Super Moderator
Reaction score
1,029
Credits
462

Fag. Chơi thì chơi chứ việc gì phải nghe người khác nói.
Nếu các anh biết rõ về người rec game hoặc phê bình game thì lại khác, hiểu nhu nên tất nhiên biết cách họ đánh giá game.
Còn lại thì tự xử đi. Mỗi người một cách nhìn riêng, sao bắt họ theo mình được hả =))

MrKaze

Eroge Addict
Reaction score
225
Credits
0

mình lên tiếng thì sao :muttay:
thì biết chắc thím sẽ lên tiếng vì kamen-chouchou ấy mà ;;)

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

Thất vọng toàn tập cái con khỉ.
Toàn tập là chê tất cả ,ko chấp nhận được cái gì.
Post trên còn khen mấy cảnh
Hay mà post dưới chê cả game nghe nó mâu thuẫn quá đấy.

Thất vọng về cái gì đó ,nhưng vẫn chấp nhận được dàn gái gú thì vẫn chưa
toàn tập đâu =))
Chưa bao giờ khen cảnh Hay hay =)) (chỉ nói là thấy có nhìu cảnh Hay ) Đừng cắn trộm 1 khi chưa bit mình cắn ai nhé Ma-chan ;))

Chấp nhận dc 1 vài chi tiết nhưng nó ko cứu dc cả 1 hệ thống thì vẫn "thất vọng toàn tập"

> Why ? Because I say so - It's my personal opinion
PROBLEM ???

Btw : I love you , M.a-c.h.a.n :love2: Me and my Penetrator (makeup)

[MENTION=354]Fujinken[/MENTION] : vậy đừng nên mất công hỏi mình thế nào là "khá" và đừng quá "nhạy" khi ai đó bảy tỏ "thất vọng" về 1 game nào đó . Hy vọng cao -> thất vọng nhìu

Last edited:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

Lời chúc Valentine từ các NSX Eroge :hoho:

You must have at least 10 post(s) to view content

khanhnevn

Eroge Addict
Reaction score
173
Credits
0

Woa mấy em đó chớp mắt được nữa hả ? Mấy bạn biết game nào giống như vậy mà có patch Eng không giới thiệu cho mình vài bộ với

shindo

Jesus
Super Members
Reaction score
822
Credits
96

Rewrite final patch with author interview released: http://amaterasu.tindabox.net/blog/?p=1776

Trong bản patch mới này theo như anh Ixrec nói đã sửa rất nhiều lỗi typo của bản patch cũ. May mà một tháng rồi mình chưa động vào Rewrite do bận cày trả nợ :)) .

csasonic

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0

Lời chúc Valentine từ các NSX Eroge :hoho:

***Hidden content cannot be quoted.***
Ủng hộ cho mấy chú tự kỉ à :hoho: