Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

fallen angel

Eroge Addict
Reaction score
30
Credits
0
Re: [Visual Novel] Tổng bộ hội VN - Total destruction (Hỏi đáp hướng dẫn trong này)

Very sorry, mình là người đa sầu đa cảm =))
Mới chơi route Kotori thôi, nhưng mà em ấy chả khổ vãi ra, end route đấy thì gần như mất hết còn gì, lại còn khổ từ bé nữa =((
Mà đến những đoạn drama thì bgm của Key hay thật T_T
Nói chung em nào trong đấy cũng khổ, chỉ có khổ nhiều hay khổ ít thôi(riêng mình thấy sướng nhất trong đám đấy vẫn là em Chihaya, quá khứ của em cũng không đến nỗi như Kotori hay Lucia, em còn có người quan tâm để ý tận tình nữa :-")
Ost mình khoái nhất bài ending, nó làm mình nhớ Canon của Johann.

Nera | ネラ

Member
Reaction score
13
Credits
0
Re: [Visual Novel] Tổng bộ hội VN - Total destruction (Hỏi đáp hướng dẫn trong này)

Cái Chou Dengeki Stryker ở đây ai chơi rồi cho hỏi có route cho em Jack không thế?

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

Cái Chou Dengeki Stryker ở đây ai chơi rồi cho hỏi có route cho em Jack không thế?
Ko.
Có thêm 3 route mới cho Hilko ,Rin và Kurie (new)
Định belief nhưng Atlas đọc ko nổi ,đành chờ MG =))

Azu-tan

Dark Sovereign
Reaction score
100
Credits
5

^ em mún bắt tay ôm hôn sếp quá nhưng sợ ăn bạt tai :D
Bộ phim sếp nói ở trên có phải "1 lít nước mắt" ko nhỉ :muttay:
Ko phải đâu, là Boku no Pico

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

Ko phải đâu, là Boku no Pico
And I was like Yooooooooooooooo :hura:

hayateshock

Trap Cadet
Reaction score
1
Credits
6

Mọi người cho hỏi cái này tí, ko hiểu sao cái AGTH của mình nó ko tự chuyển text cho TA với PWT được (mình phải bôi đen dòng chữ đó thì nó mới chịu dịch)?

Azu-tan

Dark Sovereign
Reaction score
100
Credits
5

Cách 1. Vào Option, kiểm tra xem đã check cái "Auto copy to clipboard" chưa

Cách 2. Chuyển sang dùng ITH

hayateshock

Trap Cadet
Reaction score
1
Credits
6

Cách 1. Vào Option, kiểm tra xem đã check cái "Auto copy to clipboard" chưa

Cách 2. Chuyển sang dùng ITH
Mình làm theo cách 1 thì phần Auto copy to clipboard nó bị như thế này:

Còn nếu xài ITH thì TA với PWT bắt text tốt nhưng mà lại bị lặp đoạn với lặp từ nhiều quá, không biết phải giải quyết ra sao?

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

Mình làm theo cách 1 thì phần Auto copy to clipboard nó bị như thế này:

Còn nếu xài ITH thì TA với PWT bắt text tốt nhưng mà lại bị lặp đoạn với lặp từ nhiều quá, không biết phải giải quyết ra sao?
1 - Option của cái AGTH ấy .Bên trên góc trái có cái Option đó .Vào và đánh dấu "auto copy to clipboard"
2 - Nếu dùng ITH 3.0 thì cái suppress repeat của nó chưa tốt nên bị lặp là bình thường.