Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

shindo

Jesus
Super Members
Reaction score
822
Credits
96
Re: [Visual Novel] Tổng bộ hội VN - Total destruction (Hỏi đáp hướng dẫn trong này)

Ờ đúng, đọc xong Eli route mình cứ giật mình, sao lại có người dễ thương đến thế :)) .

Hồi vote char yêu thích nhất thì Eli > Irina x 2 đấy :)) .

tien0308

Member
Reaction score
0
Credits
0
Re: [Visual Novel] Tổng bộ hội VN - Total destruction (Hỏi đáp hướng dẫn trong này)

hehehe có sao đâu mình không để tâm đâu các bạn tâm sự giúp mình giải tỏa thì ok hết.
Mình dễ tính chỉ cần girl tóc dài, đừng chẻ 2 mái với dáng cân đối, cũng đừng lớn tuổi kiểu cô giáo với học sinh thì mê tất.
Mà topic này là topic "Hỏi-Đáp" mấy cái vấn đề như của mình thấy cũng giải quyết nhanh ko cần lập topic ở ngoài cho loãng nên vào đây tâm sự được ko ???

Last edited:

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

Ờ đúng, đọc xong Eli route mình cứ giật mình, sao lại có người dễ thương đến thế :)) .

Hồi vote char yêu thích nhất thì Eli > Irina x 2 đấy :)) .
LOLICON (makeup)

You must have at least 729 post(s) to view content

Anh Shin cậu 0308 này xin phép dc hỏi đáp mọi vấn đề trong đây khỏi lập thêm topic nè - Thánh Nữ xét duyệt hoặc trình lên Admin đi - em ko đủ thẩm quyền

Last edited:

johnyduy

Trap Cadet
Reaction score
7
Credits
0

Cho ? ngoài lề 1 chút, mình thấy forum bắt đầu chuyển hướng upload trên host mega.co.nz, mấy mod cho hỏi khi down về thì file sẽ dc lưu trữ ở đâu? Có cách nào tùy chỉnh vị trí lưu file trc khi download ko? Và có cách nào bắt link mega = IDM ko?

trung-t-rung

Trap Captain
Reaction score
116
Credits
0

Mấy bạn giúp mình giải tỏa chuyện này với:
Chả là tối qua mình hoàn thành xong route của 1 em mà mình rất thích, cũng theo dõi cốt truyện từ đầu đến cuối (dùng Google Translate), lúc chơi thì mong nó mau hết giờ hết rồi tự nhiên mình lại thấy.......hụt hẫng, mình thấy thích nhân vật đó (mình ngoài đời cũng chưa có gấu), mình muốn nhìn mãi nhân vật đó, mấy bạn đừng hỉu lầm là mình ghiền mấy cảnh ***** tội mình lắm. Từ tối qua đến giờ cứ bồn chồn sao sao ấy nên lên tâm sự cho thoải mái. Kiu xóa game mình không làm được giờ sao đây........
Nếu bạn không ngại chơi bằng Atlas thì mình khuyên bạn nên down fandisk của bộ đó mà chơi.

tien0308

Member
Reaction score
0
Credits
0

Mình chơi bản tiếng Anh down trên erogedownload cũng có thấy cái là Fandisk mà không hiểu nó là gì với lại ko biết chỗ down nó, nghe nhiều người nói trang vndb.org down torrent mà mò hoài cũng chả thấy down như thế nào.

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

Mình chơi bản tiếng Anh down trên erogedownload cũng có thấy cái là Fandisk mà không hiểu nó là gì với lại ko biết chỗ down nó, nghe nhiều người nói trang vndb.org down torrent mà mò hoài cũng chả thấy down như thế nào.
Fandisk = FD là phần tiếp theo của bản gốc NHƯNG tập trung toàn bộ vào XXX và các cảnh Tình Tứ mùi mẫn , chàng chàng thiếp thiếp , tóm lại là những cảnh khiến những kẻ cô đớn phát ghen (makeup) và bổ sung thêm route cho mấy em nữ ko có route ở bản gốc

Đa phần FD ko dịch English vì vậy cần dùng Atlas

Đây là cái FD bạn quan tâm - trang này chỉ cho bit thông tin và tên gốc tiếng Nhật
http://vndb.org/v4981

Từ đó ta search ra link FD - Depositfile vẫn còn sống , còn lại chết hết rồi hay sao ý
http://www.anime-sharing.com/forum/hentai-games-38/japanese-%5B100813-c78-%5D%5Balcot%5D-%E5%B9%BC%E3%81%AA%E3%81%98%E3%81%BF%E3%81%AF%E5%A4%A7%E7%B5%B1%E9%A0%98-my-girlfriend-president-%E3%83%95%E3%82%A1%E3%83%B3%E3%83%87%E3%82%A3%E3%82%B9%E3%82%AF-%5B931mb%5D-43087/

Còn tìm torent thì chịu khó Search Google nhé

Last edited:

tien0308

Member
Reaction score
0
Credits
0

Thanks, chắc mình hiểu lầm câu này "Chú ý: Khi bạn tìm torrent trên các site nêu trên thì mình khuyên các bạn nên vào VNDB để search tên VN".
Chơi cái FD này chắc dễ tự kỷ à, mình cũng đang FA.

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

Thanks, chắc mình hiểu lầm câu này "Chú ý: Khi bạn tìm torrent trên các site nêu trên thì mình khuyên các bạn nên vào VNDB để search tên VN".
Chơi cái FD này chắc dễ tự kỷ à, mình cũng đang FA.
Có Irina và Yukino chung đấy ;))

Đã FA nên mới chơi VN - mà vào đây thì cứ xác định 1 tình yêu 2D đi (makeup)

Còn chờ j nữa