Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

akaishiki

Justice
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
536
Credits
12
Re: Visual Novel Red light District - Total Re-construction (Hỏi đáp hướng dẫn trong này)

mình thấy giao diện cũ ổn hơn, cái mới nhìn không quen lắm:laclac:

quan01

Member
Reaction score
0
Credits
0
Re: Visual Novel Red light District - Total Re-construction (Hỏi đáp hướng dẫn trong này)

cho mình hỏi các VN ngoài link MF và MEGA mình có thể up các loại link khác như zippyshare, hugefile, ..... được ko ? :hoi:

Ciela

Staff member
Administrator
Super Moderator
Reaction score
1,029
Credits
462

cho mình hỏi các VN ngoài link MF và MEGA mình có thể up các loại link khác như zippyshare, hugefile, ..... được ko ? :hoi:
Không. .....

心に雨

Trap Cadet
Reaction score
162
Credits
0

giao diện có hơi hướng vb5 à (makeup)
đẹp đấy.
nhưng avim trong pro5 có vẻ bị chìm style

hoanganh_08121996

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0

các bác cho em hỏi cái visual Hoshizora e Kakaru Hashi em ko cài vào máy được ? lúc chọn ổ đĩa để cài thì nó cứ báo lỗi.

Pandora

Trap Cadet
Reaction score
38
Credits
0

Thấy soft-house seal lúc nào cũng có cái sex license nhỉ (makeup) Mình ước gì cũng có một cái như các ảnh (makeup)

Clion

Order and Chaos
Moderator
Reaction score
362
Credits
4

các bác cho em hỏi cái visual Hoshizora e Kakaru Hashi em ko cài vào máy được ? lúc chọn ổ đĩa để cài thì nó cứ báo lỗi.
lỗi gì? Chụp hình post lên nào.

Oboku-sama

俺はここのS-memだ
Super Members
Reaction score
204
Credits
0

cái này vndb nó nói lâu rồi mà :mohoi: không thích cái kết của anime lắm muốn đọc vn mà ko đc :latban:
Đâu, coi lại cái trailer mới đi. Cái này là nó khác hẳn với cái bản kèm sẵn trong chronicle nhé.