Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

小叮噹

Illegal Member
Reaction score
1
Credits
0
Re: Visual Novel Red light District - Total Re-construction (Hỏi đáp hướng dẫn trong này)

Haiz chả biết sao mình down Kimi no Nagori wa Shizuka ni Yurete về từ nhiên cài patch E ko dc hix T_T,chả hiểu sao lên mạng tìm thấy có 2 cái patch UK + Ú patch thử cũng ko dc T_T
mà ko patch dc thì vào game nó đòi key T_T
lên hỏi thử mọi người ko dc thì đành down lại link khác cầu may T_T
chia buồn :uong:
bạn phải tải lại thôi

delacroix01

Eroge Addict
Reaction score
131
Credits
0
Re: Visual Novel Red light District - Total Re-construction (Hỏi đáp hướng dẫn trong này)

Đệch.

Curian

Harem Meister
Reaction score
535
Credits
167

Như đã chụp trong ảnh ở post trước... tại vì mặc dù có eng nhưng cứ chạy game đc 1 lúc thì hiện thông báo kia rồi dis nên mình không biết liệu có phải là do cái offical game bugfix (update_v11) kia chưa chạy hay không vì có eng có thể là do eng patch.
Khi cài thì hình như cái bugfix đấy là của nhà sản xuất thì phải chứ không phải là của nhóm dịch tạo ra nên mình nghĩ việc có eng hay không chả chứng minh được gì về cái bugfix đã được chạy hay chưa cả.
Xóa đi, cài lại 1 lần nữa, làm theo đúng cái hướng dẫn note mà trong bộ cài đặt, nếu ko chạy đc thì mình khuyên bạn nên download ở nơi khác, vì mình down ở hako thì chạy bt ko sao cả 8-x

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18

uk đành vậy T_T

delacroix01

Eroge Addict
Reaction score
131
Credits
0

Ngay ava cậu đấy =))

Azu-tan

Dark Sovereign
Reaction score
100
Credits
5

Các bạn nghe giọng nhận seiyuu giỏi vậy =)), mình xem anime nghe đôi lúc còn ko nhận ra chị này chị kia chứ đừng nói VN =)). Thế mới thấy con Giun lên hàng thánh về độ rảnh cũng chuẩn thật =))

Hako-chan

Staff member
Administrator
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
2,895
Credits
116

Tương đối giống thôi :-? Nhưng cùng seiyuu thật =))

Last edited: