Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

minh_trinh1989

Eroge Addict
Uploader
Reaction score
320
Credits
0
Re: Visual Novel Red light District - Total Re-construction (Hỏi đáp hướng dẫn trong này)

À rồi ==" thảo nào không cài được cả cái Magical Marriage Lunatic :thatvong:
Uầy, bạn down ở đâu thế ?
Mình hay down game trên MEGA, tự nhiên lần này tải MML bị lỗi (post)
Làm mình phải lên nyaa kiếm torrent

akaishiki

Justice
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
536
Credits
12
Re: Visual Novel Red light District - Total Re-construction (Hỏi đáp hướng dẫn trong này)

Uầy, bạn down ở đâu thế ?
Mình hay down game trên MEGA, tự nhiên lần này tải MML bị lỗi (post)
Làm mình phải lên nyaa kiếm torrent
bạn dùng MEGA downloader à, mình không xài down bình thường có sao đâu, bạn down VN nào trên MEGA, mà khuyên chuyển hết sang torret đi, nếu có vấn đề giữa chừng thì torret còn save được MEGA là đi luôn:run:

cái Toradora mình dùng máy PSP chơi thì làm sao sử dụng cái patch ENG này vào đó thế

minh_trinh1989

Eroge Addict
Uploader
Reaction score
320
Credits
0

bạn dùng MEGA downloader à, mình không xài down bình thường có sao đâu, bạn down VN nào trên MEGA, mà khuyên chuyển hết sang torret đi, nếu có vấn đề giữa chừng thì torret còn save được MEGA là đi luôn:run:
Torrent thì tùy bộ thôi bạn, có khi tăng vùn vụt gần max speed, có khi thì chỉ bằng 1/10 (nhất là những bộ mới up)

Điển hình :

minh_trinh1989

Eroge Addict
Uploader
Reaction score
320
Credits
0

down game cỡ 3GB chờ cả ngày :139:
Well, that's normal

Lúc trước mình có nghĩ ra 1 cách là xài seedbox nhưng mà xài hết 20gb là phải chờ 1 tháng mới được seed tiếp (mình dùng cho bộ này)

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

cái Toradora mình dùng máy PSP chơi thì làm sao sử dụng cái patch ENG này vào đó thế

Cách patch vào ISO thì làm theo cái hướng dẫn trong read me của nhóm làm patch.
Còn đưa ISO vào PSP thì bợn thử tự sướng chứ mềnh ko có máy để làm :73:
Tốt nhất nên chơi = emu PPSSPP để tránh lỗi crash.
Nhóm trans có cảnh báo là chơi = PSP thỉnh thoảng sẽ bay, còn dùng emu thì thoải mái =))

akaishiki

Justice
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
536
Credits
12

Cách patch vào ISO thì làm theo cái hướng dẫn trong read me của nhóm làm patch.
Còn đưa ISO vào PSP thì bợn thử tự sướng chứ mềnh ko có máy để làm :73:
Tốt nhất nên chơi = emu PPSSPP để tránh lỗi crash.
Nhóm trans có cảnh báo là chơi = PSP thỉnh thoảng sẽ bay, còn dùng emu thì thoải mái =))
hồi cái Fate extra cũng như thế mình đem vào PSP thì chơi được 1 khúc đến ngày thứ 3 gì đó theo story trong game thì tự động out khỏi game, không save hay làm bất cứ gì được không biết lần này sao đây:run:cái read me chỗ nào thế kiếm hoài không thấy http://toradora.xyz.is

Last edited:

Thiên Huyết

Active member
Reaction score
28
Credits
3

cái toradora mình chơi trên psp chả thấy crash lần nào :73:

onehit5011

Trap Cadet
Reaction score
35
Credits
0

Well, that's normal

Lúc trước mình có nghĩ ra 1 cách là xài seedbox nhưng mà xài hết 20gb là phải chờ 1 tháng mới được seed tiếp (mình dùng cho bộ này)

cảm ơn bạn :83: