Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

minh_trinh1989

Eroge Addict
Uploader
Reaction score
320
Credits
0
Re: Visual Novel Red light District - Total Re-construction (Hỏi đáp hướng dẫn trong này)

các bạn cho mình hỏi về game White Album 2, đang muốn chơi game này vì thấy art đẹp, nhưng xem trên vndb với đọc review thì thấy thuộc thể loại utsuge với drama hơi bị cao. :73:

bạn nào đọc rồi spoil cho mình một tí xem nó có cái happy end nào không?

Drama mà có happy end như Clannad thì đẹp, mình có khóc nhưng khóc vì hạnh phúc. Chứ không như khi xem Narcissu với Ef, chỉ khóc vì tiếc nuối, xem xong tự kỉ hết mấy tuần :129::129:
Hồi trước mình có down rồi, mà từ lúc thấy cái spoil này, để nó ngâm dấm luôn...
Kami_kun said:
Spoil WA2

winev52

Trap Cadet
Reaction score
17
Credits
0
Re: Visual Novel Red light District - Total Re-construction (Hỏi đáp hướng dẫn trong này)

Hồi trước mình có down rồi, mà từ lúc thấy cái spoil này, để nó ngâm dấm luôn...
ôi đệt, z có nên chơi không đây, lỡ không end với em mình thích thì chắc lại tự kỉ :(

Kami_kun

Eroge Addict
Reaction score
96
Credits
0

Xóa Spoil đi bạn, mình không muốn nhiều người bị spoil cái game này :(

ôi đệt, z có nên chơi không đây, lỡ không end với em mình thích thì chắc lại tự kỉ :(
True route là happy end nha bạn, có điều để hưởng cái happy đó thì bạn phải trải qua chút ức chế thôi :-"
BTW, route mình thấy bực nhất không phải là end của 1 trong 2 nữ chính (Set - Kaz) mà với nhân vật khác nên bạn cứ yên tâm mà đọc VN WA2

yui2401

Moderator
Uploader
Reaction score
1,483
Credits
1

Cho mình hỏi lỗi này là lỗi gì và phải khắc phục thế nào?

winev52

Trap Cadet
Reaction score
17
Credits
0

Xóa Spoil đi bạn, mình không muốn nhiều người bị spoil cái game này :(

True route là happy end nha bạn, có điều để hưởng cái happy đó thì bạn phải trải qua chút ức chế thôi :-"
BTW, route mình thấy bực nhất không phải là end của 1 trong 2 nữ chính (Set - Kaz) mà với nhân vật khác nên bạn cứ yên tâm mà đọc VN WA2
ủa, z cái spoil ở trên có đúng ko? Mình chơi VN vì có thể end được với nhiều em, để không em nào đau khổ hết, có thể nói là theo triết lý của anh Ken trong anime Seitokai gì gì đó quên rồi :))
Nếu game mà chỉ có một ending thì xem ức chế chết :((

Clion

Order and Chaos
Moderator
Reaction score
362
Credits
4

thiếu thư viện DLL
paste cái tên d3dx9_41.dll vào google, down file đó về, bỏ vào thư mục game là được. Tương tự với các file DLL khác (nếu nó báo thiếu)

Kami_kun

Eroge Addict
Reaction score
96
Credits
0

ủa, z cái spoil ở trên có đúng ko? Mình chơi VN vì có thể end được với nhiều em, để không em nào đau khổ hết, có thể nói là theo triết lý của anh Ken trong anime Seitokai gì gì đó quên rồi :))
Nếu game mà chỉ có một ending thì xem ức chế chết :((
WA2 có đến 5 Ending lận
Chơi đi rồi biết bạn :">

winev52

Trap Cadet
Reaction score
17
Credits
0

WA2 có đến 5 Ending lận
Chơi đi rồi biết bạn :">
okie, thank bạn, chắc sẽ chơi sau khi xem hết cái anime của nó :)

delacroix01

Eroge Addict
Reaction score
131
Credits
0

Kiểm tra DVD game coi có thư mục DirectX thì cài nó trước rồi hẵng cài game.