Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

zkjng

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Re: Visual Novel Red light District - Total Re-construction (Hỏi đáp hướng dẫn trong này)

Thế thì mount iso trước chừng nào nó báo insert đĩa thứ 2 thì mount cái mds
mds có 5 kb @@ mà bt cũng hay gặp 2 file này toàn 1 trong hai vẫn cài đc bt

minh_trinh1989

Eroge Addict
Uploader
Reaction score
320
Credits
0
Re: Visual Novel Red light District - Total Re-construction (Hỏi đáp hướng dẫn trong này)

chỉ có 1 đĩa với thêm cái adult patch :(
Đây là eden*, cái trò khó cài đặt, khó crack nhất từ trước đến giờ, mình đã từng mò cả đêm, lục mấy trang Chinese chỉ để install =.=

Down crack ở đây : http://www.mediafire.com/download/98s7bza298tlz5q/edenV2.tar

Cách dùng thì để mình mò lại, nhưng rất phức tạp, mình nhớ còn phải paste file vào %TMP% gì đó nữa

[MENTION=3061]nhatvietnguyen[/MENTION] Không dễ thế đâu =.=

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11

mds có 5 kb @@ mà bt cũng hay gặp 2 file này toàn 1 trong hai vẫn cài đc bt
Đấy là trong trường hợp nó đòi cái disk 2 còn nếu ko cần thì thôi :117:
Đây là eden*, cái trò khó cài đặt, khó crack nhất từ trước đến giờ, mình đã từng mò cả đêm, lục mấy trang Chinese chỉ để install =.=

Cách dùng thì để mình mò lại, nhưng rất phức tạp, mình nhớ còn phải paste file vào %TMP% gì đó nữa

[MENTION=3061]nhatvietnguyen[/MENTION]
Ừa bác giúp với mình chưa chơi game này bao giờ :173:

zkjng

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0

[MENTION=3061]nhatvietnguyen[/MENTION] Không dễ thế đâu =.=
à đc rồi cảm ơn bạn nhé @@
[MENTION=2581]minh_trinh1989[/MENTION] bạn có cài cài adult patch chưa có khác gì so với all-ages không vậy

Last edited:

minh_trinh1989

Eroge Addict
Uploader
Reaction score
320
Credits
0

à đc rồi cảm ơn bạn nhé @@
[MENTION=2581]minh_trinh1989[/MENTION] bạn có cài cài adult patch chưa có khác gì so với all-ages không vậy
Sau khi đọc xong phần chính (all-ages) sẽ xuất hiện thêm 1 phần nữa ở title screen (18+)

(chỉ nghe thế thôi, vì mình drop ngay từ mấy dòng đầu)

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11

Sau khi đọc xong phần chính (all-ages) sẽ xuất hiện thêm 1 phần nữa ở title screen (18+)

(chỉ nghe thế thôi, vì mình drop ngay từ mấy dòng đầu)
Hờ hờ bác mất công lùng tận mấy trang TQ chỉ để install mà drop ngay thì ... :141:

minh_trinh1989

Eroge Addict
Uploader
Reaction score
320
Credits
0

Hờ hờ bác mất công lùng tận mấy trang TQ chỉ để install mà drop ngay thì ... :141:
Lặn lội sang mấy trang TQ, nhưng cuối cùng lại tìm thấy được ở 1 trang review :141:

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11

Lặn lội sang mấy trang TQ, nhưng cuối cùng lại tìm thấy được ở 1 trang review :141:
Oh... :85:
À cho mình hỏi là khi đã cài đặt game ra rồi thì add to archive chính cái folder game trong ổ lưu trữ à :155:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

Oh... :85:
À cho mình hỏi là khi đã cài đặt game ra rồi thì add to archive chính cái folder game trong ổ lưu trữ à :155:
Tùy game của hãng nào thôi.
Có 1 số hãng ăn thẳng vào registry nên gặp cảnh cài lại Win khi vẫn còn game ở ổ D, nhưng ko chơi được. Copy game vào USB mang sang máy # cũng ko chơi được hoặc cứ 3-5 phút nó báo lỗi.
Tốt nhất là cứ giữ lại ISO, đến khi xác định ko chơi lại game thì xóa.

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11

Tùy game của hãng nào thôi.
Có 1 số hãng ăn thẳng vào registry nên gặp cảnh cài lại Win khi vẫn còn game ở ổ D, nhưng ko chơi được. Copy game vào USB mang sang máy # cũng ko chơi được hoặc cứ 3-5 phút nó báo lỗi.
Tốt nhất là cứ giữ lại ISO, đến khi xác định ko chơi lại game thì xóa.
Bác cho mình biết những game của hãng nào ăn thẳng vào registry ko ? :155: