Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Re: Visual Novel Red light District - Total Re-construction (Hỏi đáp hướng dẫn trong này)

Sau khi mình nhét file đó xong, bật nó lên thì nó hiện rồi tắt, chả biết là quái gì nữa :v
Drag cái file data của game và thả vào tool chứ bật lên nó tắt là phải :v

kysido22

Harem Meister
Uploader
Reaction score
1,360
Credits
146
Re: Visual Novel Red light District - Total Re-construction (Hỏi đáp hướng dẫn trong này)

Drag cái file data của game và thả vào tool chứ bật lên nó tắt là phải :v
Đã bỏ vô, đủ thử mà chả đc :v
P/s: Giờ mới hiểu tại sao CG game ko có ai up =))

Tsunami

.Trying.Hard.
Super Members
Reaction score
303
Credits
0

Đã bỏ vô, đủ thử mà chả đc :v
P/s: Giờ mới hiểu tại sao CG game ko có ai up =))
Thử tạo file batch mà chạy đi cậu.

User1412

Member
Reaction score
49
Credits
0

Cho mình hỏi cái ATLAS nó có bản update V004 thì có nên update không, hay vẫn xài bản V003 bình thường?
Thks nhiều....

akaishiki

Justice
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
536
Credits
12

tên kysido mà cứ làm kiểu này, ta nghi cái lúc cài win không xa nữa đâu, muốn hủy cái máy hay sao mà làm lắm trò thế, nếu không hiểu rõ thì tốt nhất đừng làm không thì chỉ có nước đi mua máy mới đấy:quanchan:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

Cho mình hỏi cái ATLAS nó có bản update V004 thì có nên update không, hay vẫn xài bản V003 bình thường?
Thks nhiều....
v004 thêm vài cái linh tinh gì đó mềnh ko nhớ.
Ko cần up đâu, vì tốn công crack lại.
Cái cần là dictionary thì bên ATLAS ko cho mà phải tự add từ mới.

kysido22

Harem Meister
Uploader
Reaction score
1,360
Credits
146

tên kysido mà cứ làm kiểu này, ta nghi cái lúc cài win không xa nữa đâu, muốn hủy cái máy hay sao mà làm lắm trò thế, nếu không hiểu rõ thì tốt nhất đừng làm không thì chỉ có nước đi mua máy mới đấy:quanchan:
Ko ngờ cái đây lại liên quan đến máy mạnh hay máy yếu :quanchan:
Chắc trở về dùng VNR lại thôi :quanchan:

Midori

Hako desuyo!
Super Members
Reaction score
959
Credits
230

phiền các bạn cho mình hỏi là tại sao cái phần skip khi mình đã chọn là skip những đoạn đã đọc, đến khi mình thử thì nó skip trực tiếp luôn cả nhưng phần mình chưa đọc luôn vậy?

mình đang chơi cái Doko no Donata no Kanjou Root nhé, thanks trước!

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

phiền các bạn cho mình hỏi là tại sao cái phần skip khi mình đã chọn là skip những đoạn đã đọc, đến khi mình thử thì nó skip trực tiếp luôn cả nhưng phần mình chưa đọc luôn vậy?

mình đang chơi cái Doko no Donata no Kanjou Root nhé, thanks trước!
Có thể do All text đc chọn hoặc mặc định của game là thế :201:"