Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

thonglinh90

Mod lang thang
Staff member
Reaction score
253
Credits
2
Re: Visual Novel Red light District - Total Re-construction (Hỏi đáp hướng dẫn trong này)

Cái ITH mình nghĩ ko phải vì mấy game này trước kia mình vẫn dùng ITH bình thường, mình thấy sau khi cài win 64-bit khác 32-bit lúc trước thì bị lỗi đó, mà ITH lại ko có chia loại bit nên mình nghĩ bị vấn đề khác, có khả năng bị virus ko?
Không có vấn đề đó nhé, mình xài win64 chơi ầm ầm này

kysido22

Harem Meister
Uploader
Reaction score
1,360
Credits
146
Re: Visual Novel Red light District - Total Re-construction (Hỏi đáp hướng dẫn trong này)

Sau khi cài lại win thì ITH 3.0 trở chứng như thế này mỗi khi attatch process game @@. Còn ITH 2.3 vẫn bình thường.

Còn game http://vndb.org/v8520 thì dùng cái 3.0 vẫn như trên còn 2.3 thì cứ failed.
Ai chỉ mình cách khắc phục với.
Ai đó giúp mình với.

NTR-kun

Member
Reaction score
3
Credits
1

làm cách nào để vất vái ô vuông đi ạh?

Còn đây là sản phẩm khi chuyển language qua japan hết.

Last edited:

Clion

Order and Chaos
Moderator
Reaction score
362
Credits
4

kiếm cái font mà con làm patch dùng để install vào

Ame Tadashi

Member
Reaction score
6
Credits
0

Có phải là VN nào cũng cần crack không :-? dùng noDVD patch crack xong nó ra file .OLD thì phải copy mang vào đâu để mở được game thế :-?

Vain

Eroge Addict
Reaction score
51
Credits
1

Có phải là VN nào cũng cần crack không :-? dùng noDVD patch crack xong nó ra file .OLD thì phải copy mang vào đâu để mở được game thế :-?
có game ko cần crack.
file.OLD ? bạn đang nói game nào thế? thường thì copy vào thư mục cài game

Ame Tadashi

Member
Reaction score
6
Credits
0

có game ko cần crack.
file.OLD ? bạn đang nói game nào thế? thường thì copy vào thư mục cài game
Game tớ đang chơi hình như phải crack, sau khi chạy app crack thì nó xuất hiện file có đuôi .OLD, có điều crack xong ko biết copy cái gì vào thư mục game