Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

Clion

Order and Chaos
Moderator
Reaction score
362
Credits
4

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92
re: Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

Love Relation [MEGA]

Cái này thì mình cần sửa lại cái link down bị hư.

Kanojo to Ore to, Koisuru Resort ~Kanojo to Ore to Koibito to. & Koisuru Natsu no Last Resort W Fan Disc~ [MEGA]

Còn cái này thì mình cần thay một đống link down bằng 1 link folder theo yêu cầu của Mod.
pm mod[MENTION=181]edIT[/MENTION] để anh ấy mở topic cho
Đó là lí do mình kêu bạn phải up link folder thay vì link đơn
Vì sau khi up game trong 3 ngày sau topic sẽ auto closed
nên khi up link folder bạn có thể sửa+ thêm link thoải mái trên acc upload của mình

duy_linh

Harem Meister
Uploader
Reaction score
6,235
Credits
0
re: Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

đã mở lại rồi nhé =)
Bạn ơi! Cho mình xin lỗi nhé. Mình Copy link lộn chổ rồi.

Cái này cần mở lại mới đúng:
Tomoyo After ~It's a Wonderful Life~ Perfect Edition [GD]

Không phải là cái này đâu:
Kanojo to Ore to, Koisuru Resort ~Kanojo to Ore to Koibito to. & Koisuru Natsu no Last Resort W Fan Disc~ [MEGA]

pm mod@[B][U][URL="http://hako.re/forum/member.php?u=181"]edIT[/URL][/U][/B] để anh ấy mở topic cho
Đó là lí do mình kêu bạn phải up link folder thay vì link đơn
Vì sau khi up game trong 3 ngày sau topic sẽ auto closed
nên khi up link folder bạn có thể sửa+ thêm link thoải mái trên acc upload của mình
Bây giờ thì mình hiểu rồi.

Last edited:

Clion

Order and Chaos
Moderator
Reaction score
362
Credits
4

Done nhé =)

Clion

Order and Chaos
Moderator
Reaction score
362
Credits
4

Thật là làm phiền bạn quá, cảm ơn nhé. Lần sau sẽ cẩn thận hơn.
no problem~

duy_linh

Harem Meister
Uploader
Reaction score
6,235
Credits
0

no problem~
Mình có chuyện này muốn hỏi. Game này đã có người post rồi nhưng là "Japanese Version". Bây giờ mình có "ENGLISH VERSION" nên mình muốn tạo 1 thread mới để post vào, chứ không post vào khu vực link mirror. Như vậy có được không?

Cartagra ~Tsuki kurui no Yamai~ [MF]

P/S: đã hỏi @edIT rồi mà chưa thấy trả lời nên hỏi bạn cho nhanh.

Ciela

Staff member
Administrator
Super Moderator
Reaction score
1,029
Credits
462

[MENTION=153]duy_linh[/MENTION]: Bọn mình quản lý theo Game nên phải đăng dưới dạng Mirror nhé.

Vì bàn Eng này là patch.

Clion

Order and Chaos
Moderator
Reaction score
362
Credits
4

Mình có chuyện này muốn hỏi. Game này đã có người post rồi nhưng là "Japanese Version". Bây giờ mình có "ENGLISH VERSION" nên mình muốn tạo 1 thread mới để post vào, chứ không post vào khu vực link mirror. Như vậy có được không?

Cartagra ~Tsuki kurui no Yamai~ [MF]

P/S: đã hỏi @edIT rồi mà chưa thấy trả lời nên hỏi bạn cho nhanh.
Mình cũng ko rõ rule của box này, search thử các topic tương tự thì thấy post chung vào một topic và thêm vào tag [Eng]
Có lẽ cậu nên chờ ai đó biết rule vào trả lời vậy =)

duy_linh

Harem Meister
Uploader
Reaction score
6,235
Credits
0

@duy_linh: Bọn mình quản lý theo Game nên phải đăng dưới dạng Mirror nhé.

Vì bàn Eng này là patch.
Game tớ định post không phải là "English Patch" mà do Mangagamer vừa phát hành mà (bản Standalone, không cài file patch nào cả). Vì vậy, mình mới muốn tạo thread mới.