Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
re: Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

Cậu giấu cái gì mà hide tới 300 post vậy? Hạ xuống đi, please!
Nội dung của bộ VN cần tìm ý mà, bợn ko tìm đc đâu nên là đừng lăng xăng đòi xem làm gì :sheep:

[K]hoaSin

Erogeneration
Super Members
Uploader
Reaction score
1,097
Credits
100
re: Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

Cậu giấu cái gì mà hide tới 300 post vậy? Hạ xuống đi, please!
Thể loại hại não ấy mà :sheep:

duy_linh

Harem Meister
Uploader
Reaction score
6,235
Credits
0

Nội dung của bộ VN cần tìm ý mà, bợn ko tìm đc đâu nên là đừng lăng xăng đòi xem làm gì :sheep:
Tự nhiên có cảm giác bị xem thường nhỉ :muongi:! Mà thôi, chắc mình cũng chả tìm được đâu :ngap:.

Thể loại hại não ấy mà
Cậu càng làm mình tò mò hơn :lambam:. Chỉ là nội dung game thôi, có phải ảnh 18+ đâu mà hide thế :hoi:?

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

Tự nhiên có cảm giác bị xem thường nhỉ :muongi:! Mà thôi, chắc mình cũng chả tìm được đâu :ngap:. Nhưng cậu càng làm mình tò mò hơn :lambam:. Chỉ là nội dung game thôi, có phải ảnh 18+ đâu mà hide thế :hoi:?
ko phải 18+ nhưng sẽ có ảnh hưởng tâm lý người khác :botay:
Nói chung đừng tò mò nếu ko muốn bị coi là spam:botay:

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11

Tự nhiên có cảm giác bị xem thường nhỉ :muongi:! Mà thôi, chắc mình cũng chả tìm được đâu :ngap:. Nhưng cậu càng làm mình tò mò hơn :lambam:. Chỉ là nội dung game thôi, có phải ảnh 18+ đâu mà hide thế :hoi:?
Thế đấy :sheep:

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15

thể loại này hiếm vãi, hình như chưa gặp bao giờ :70:

poois

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0

Dạ có anh chị nào giỏi tiếng Nhật dich dùm em đống dòng chữ +++++ này với ạ, ko dịch ra không biết đường nào mà mò thank thank nhiều lắm.

itachi21093

Illegal Member
Reaction score
1
Credits
0

Hồi trước e chơi dở cái game có 1 gái là obama, 1 gái là Putin và còn e loli ngoài hành tinh nữa mà giờ quên mất tên :sad:
Bác nào mách giùm e với ạ :gomenne:
Osananajimi wa Daitouryou: My girlfriend is the President.

[K]hoaSin

Erogeneration
Super Members
Uploader
Reaction score
1,097
Credits
100

Hồi trước e chơi dở cái game có 1 gái là obama, 1 gái là Putin và còn e loli ngoài hành tinh nữa mà giờ quên mất tên :sad:
Bác nào mách giùm e với ạ :gomenne:
Bạn gái tôi là tổng thống. http://hako.re/forum/18-download-visual-novel/51-osananajimi-wa-daitouryou-my-girlfriend-the-president-mf-mega-tenlua-shared-eng.html
Dù chính xác hơn phải là Bạn thơ ấu của tôi là tổng thống :sheep: