Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

Mil Tasha

Satan
Translator
Reaction score
139
Credits
0
Đọc comyu chưa ? Hay là thử bộ mới ra Killer Queen đi ? Koiyoubi cũng được này, Hay thử bộ Yandere, muốn một chút comdey romance thì Akane iro ni somaru saka, muốn thử sức với trap thì otoboku, muốn hack não tí thì Umineko, Stein Gate, à có bộ Eng đứng thứ 2 top 100 eroge Yu-No này, tình cảm hơi quái quái một chút thì Dra-koi, triết lí hơn thì Rewrite, nếu đã đọc Flyable Heart rồi thì đọc Kimi no Nagori wa Shizuka ni Yurete, muốn mystery thì bộ 3 What a beautiful, nếu thích Quartet thì sang đọc Period cũng được, muốn tear-jerk thì Tomoyo After, có một tí gameplay thì dual savior, yuri thì Katahane, Kiss on the petal, dễ thương tí thì Wanko to Kurasou, vân vân và vân vân........... :quanchan:
... ok... :robot:

zero_yoko

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
mấy anh cho em xin link của cái "này" dc không ạ .... lúc em coi cài font của winxp thì dòng đầu tiên nó ghi Yêu cầu bước này: Bỏ đĩa XP vào hoặc tải cái này về. nhưng khi nhấn vào chữ "này" thì nó đưa em tới link media bị xóa rồi ai biết cái "này" là gì cho em xin link nha tkx anh chị nhiều.

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92
mấy anh cho em xin link của cái "này" dc không ạ .... lúc em coi cài font của winxp thì dòng đầu tiên nó ghi Yêu cầu bước này: Bỏ đĩa XP vào hoặc tải cái này về. nhưng khi nhấn vào chữ "này" thì nó đưa em tới link media bị xóa rồi ai biết cái "này" là gì cho em xin link nha tkx anh chị nhiều.
chả hiểu mấy cái "này" của bợn là cái chi cả =))

vosk

Legendary Fapper
Uploader
Reaction score
199
Credits
0
lên GG search: east asian languages pack về cài

Nhớ xem win của bợn là XP SP mấy nhá...

vosk

Legendary Fapper
Uploader
Reaction score
199
Credits
0
hiểu được luôn mới ghê, lạy thánh =)) =))
Bợn ấy nói rõ còn gì:

...lúc em coi cài font của winxp thì dòng đầu tiên nó ghi Yêu cầu bước này: Bỏ đĩa XP vào hoặc tải cái này về. nhưng khi nhấn vào chữ "này" thì nó đưa em tới link media bị xóa rồi ai biết cái "này" là gì cho em xin link nha tkx anh chị nhiều.
Là bợn ấy đang làm theo hướng dẫn ở page 1 cơ mà cái link Lang pack của anh Tạ đưa bị die rồi... :quanchan:

Non

Em mới 16 chưa 18
Moderator
Reaction score
769
Credits
244
format ổ định mai cài lại atlas, nghe giang hồ đồn đại bác[MENTION=44]Maou-sama[/MENTION] có bộ dict tốt......có thể cho mình xin được không, cái folder copy paste luôn như bạn Hoa trong topic hướng dẫn ấy