Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
Link forum bộ ko kèm patch à,
btw: link MF , không có MEGA
link forum mấy game cũ còn chất lượng hơn khối thằng bựa ngoài kia :187:
mega ko chơi vì mạng mềnh down mega cực chậm còn link MF kia vì độ nhiều của các part nên làm biếng down nó bắt gõ captcha nữa,quất luôn torrent max speed đi cho sướng
btw: chắc cái muv-luv để từ từ xem sau đi,game này mềnh cũng ko có gấp,ko dc thì chia tay đợi lần cài win lần sau mềnh sẽ cài lại xem sao.Chưa bỏ sự nghiệp VN đâu =))
Bình tĩnh đã, tớ mới nói đấy chỉ là backstory của Jako thôi cơ mà. Có tý gì về protagonist đâu mà gọi là sặc mùi tragedy. =)) Mặc dù cũng công nhận nó hơi đen tối hơn mấy cái moege bình thường 1 tý.

Nếu cái Muv-Luv vẫn ko xài được thì làm giả lập XP thử xem ::152::
đọc review đó thấy bợn nguy hiểm cả ra :112:

Mil Tasha

Satan
Translator
Reaction score
139
Credits
0
Link forum bộ ko kèm patch à,
btw: link MF , không có MEGA
link forum mấy game cũ còn chất lượng hơn khối thằng bựa ngoài kia :187:
Patch của Fuwanovel thì down Fuwanovel là đúng nhất còn gì. Không có nói link forum dở, nhưng ai mà chẳng chọn cách tốt nhất để down? :64:

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92
Patch của Fuwanovel thì down Fuwanovel là đúng nhất còn gì. Không có nói link forum dở, nhưng ai mà chẳng chọn cách tốt nhất để down? :64:
Ý là khi xưa các cụ đã, down + chơi rồi up lên nên có lỗi gì thì có lẽ cũng fix rồi mới up
Game cho dù down từ nguồn về cũng chưa chắc chơi được :147:

shindo

Jesus
Super Members
Reaction score
822
Credits
96
Sai lầm lớn nhất là fuwa, bọn này pre-patch trước nên khi mở game sẽ xảy ra rất nhiều trục trặc =)) . Tốt nhất lấy link hako là không bao giờ hỏng khi cài đặt :))

Mil Tasha

Satan
Translator
Reaction score
139
Credits
0
Sai lầm lớn nhất là fuwa, bọn này pre-patch trước nên khi mở game sẽ xảy ra rất nhiều trục trặc =)) . Tốt nhất lấy link hako là không bao giờ hỏng khi cài đặt :))
Cái đấy thì em chịu bởi em mới down có 2 game trans của fuwa là cross channel + muv luv cũng vẫn chơi bình thường. Còn lý do nữa là mạng cùi, down mấy link MF + mega max chỉ 600kb/s, còn torrent max được 800kb/s. :152:

Rackshen

Jack of all Trades
Super Members
Reaction score
432
Credits
0
Um, chuẩn đó. Em cũng thấy rất nhiều eroge từ Fuwan được pre-patch, tuy không phải tất cả. Nhưng nói chung chưa gặp vấn đề gì cả nên em vẫn làm ngơ :75:

[MENTION=1284]doremon12340[/MENTION] ngươi cứ đọc đi rồi biết. :202: Ta đảm bảo đọc xong cười một mình mất 1 ngày là ít.

shindo

Jesus
Super Members
Reaction score
822
Credits
96
Tại có kha khá report bên 4chan do ăn phải hành từ fuwa nên mới biết. Từ nào giờ chưa hề dùng torrent của bọn này ^^

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
Mệt cái game này ghê (facepalm) sửa cái lỗi run time error này thế nào đây[MENTION=4504]iammil[/MENTION] ?

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
số tên [MENTION=4504]iammil[/MENTION] đen nhỉ ai chơi cùng hắn cũng bị lỗi game ko chơi dc hết
btw: chỉnh ko dc cái muv luv,trong khi đó đã cài dc game và chơi dc ngon lành Kimi to Kanojo to Kanojo no Koi.

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
số tên [MENTION=4504]iammil[/MENTION] đen nhỉ ai chơi cùng hắn cũng bị lỗi game ko chơi dc hết
btw: chỉnh ko dc cái muv luv,trong khi đó đã cài dc game và chơi dc ngon lành Kimi to Kanojo to Kanojo no Koi.
Ngược lại số hắn quá may mới chơi được cái game đien khùng này =))