Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

winev52

Trap Cadet
Reaction score
17
Credits
0
Có bạn nào đọc rewrite rồi cho mình hỏi tí :uong:

edit: đừng spoil gì hết :v

Last edited:

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
Có bạn nào đọc rewrite rồi cho mình hỏi tí :uong:

edit: đừng spoil gì hết :v

winev52

Trap Cadet
Reaction score
17
Credits
0
z mà trong walkthrough không nói tới... may mà mình đi hỏi trước :uong:

cho mình hỏi thêm luôn, có yêu cầu thứ tự các route của 5 heroines chính không? hay muốn chọn cái nào trước cũng được?

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
Nếu mình ko nhầm thì chọn ai trc cũng đc, chỉ có 2 route ẩn chỉ đc unlock sau khi finish 5 em :uong:
Mềnh recommend đi route 2 em Kotori Với Akane cuối cùng vì route 2 em hay hơn hẳn 3 route còn lại . :uong:

Anikawa

Trap Cadet
Reaction score
41
Credits
0
Có ai bắt được toàn bộ text trong game HOLY BREAKER! của KEY không? Tớ bắt toàn thiếu tùm lum :126:

winev52

Trap Cadet
Reaction score
17
Credits
0
Nếu mình ko nhầm thì chọn ai trc cũng đc, chỉ có 2 route ẩn chỉ đc unlock sau khi finish 5 em :uong:
Mềnh recommend đi route 2 em Kotori Với Akane cuối cùng vì route 2 em hay hơn hẳn 3 route còn lại . :uong:
Mình thì thích em nào đọc em đó trước nên mới quan tâm chuyện này, bởi z nên đa số không bao giờ đọc hết đc toàn bộ VN =))

Đang đọc Kotori... nhưng em thích nhất là Akane :uong2:

sliverrose

Hako desuyo!
Super Members
Reaction score
330
Credits
0
https://www.upsieutoc.com/image/ptah
https://www.upsieutoc.com/image/pta5
cho mình hỏi, mình đang chơi Akaya Akashiya Akayashino nhưng cứ đến sau đoạn nói chuyện ở đền với con cáo 9 đuôi và mấy người khác ở gần đầu thì bị như thế này. Nó không hiện thêm gì nữa mà chỉ có tiếng nước
mình dùng applocale để chạy
Không có ai trả lời sao?
Mình chơi game này không bị lỗi nào cả nên mình nghĩ có thể do bạn sử dụng applocale nên game bị lỗi (chơi game sử dụng applocale rất dễ bị lỗi) nên mình nghĩ bạn nên thử chỉnh locale trong máy luôn (xem page 1) xem sao:152:

mynameiswin

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Cho hỏi game Dies Irae sao dùng ITH hook text thì chữ bị lặp, có cách nào khắc khục dc ko. Kiểu như thế này này

You must have at least 0 post(s) to view content