Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

tung9xhnhn

Trap Cadet
Reaction score
16
Credits
1
cho hỏi lỗi này là lỗi gì ạ, k chơi tiếp đc nữa , nhân tiên , bác zaku33 cho e xin cái ảnh nền [SPOIL]:94:[/SPOIL]

Reaction score
0
Credits
0
Mới phát hiện ra cái game này, có vẻ hấp dẫn : Koihime † Musou ~Doki ☆ Otome Darake no Sangokushi Engi~. Có ai làm preview về nó chưa?

zaku33

Illegal Member
Reaction score
1
Credits
0
tung9xhnhn
http://imgur.com/7S0suVq,41grGh1 của bạn đây :v à mà theo mình nhớ và biết thì cái lỗi của bạn là do eng patch nó tới đó là hết nên ko chơi đc nữa thì phải :v tại trước có bị bên dracu-riot ( nhớ mang máng là vậy :v )
Nhân tiện cho hỏi luôn là ai biết cách remove hoàn toàn atlas ko ? mình trước bỏ vào ổ C remove nó ra h muốn cài lại mà nó còn dính nên cứ báo expired hoài....... chỉnh time cũng ko đc , dùng ccleaner quét cả registry rôi mà cũng ko cài đc luôn =_______= thật tình là đang đau khổ vô cùng khi ko đọc đc AB! T_T

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
http://imgur.com/7S0suVq,41grGh1 của bạn đây :v à mà theo mình nhớ và biết thì cái lỗi của bạn là do eng patch nó tới đó là hết nên ko chơi đc nữa thì phải :v tại trước có bị bên dracu-riot ( nhớ mang máng là vậy :v )
Bộ Sharin full từ đời mống nào rồi bạn ạ (rofl)

tung9xhnhn

Trap Cadet
Reaction score
16
Credits
1
vậy là do Bản E chưa full hay do game lỗi vậy ? nếu chưa full thì cho xin link full đi mấy bác hoăc sửa giúp em lỗi này với , đang hay mà........ đứt dây đàn @@

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
vậy là do Bản E chưa full hay do game lỗi vậy ? nếu chưa full thì cho xin link full đi mấy bác hoăc sửa giúp em lỗi này với , đang hay mà........ đứt dây đàn @@
Tải lại bản của forum đi bạn. Ở ngay trong box download visual novel đấy.

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
thì bản đag chơi dow ở forum mà , để thử dow lai xem
hình như lỗi này phải đổi Region and Language sang Japan hết thì sẽ qua đc, nhớ trước đây chơi cũng bị lỗi này, lâu quá ko biết có nhớ đúng ko.

tung9xhnhn

Trap Cadet
Reaction score
16
Credits
1
hình như lỗi này phải đổi Region and Language sang Japan hết thì sẽ qua đc, nhớ trước đây chơi cũng bị lỗi này, lâu quá ko biết có nhớ đúng ko.
cảm ơn ban nhé , mềnh vào đc rồi )))))

moonlight

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Đang tính cày bộ Hana no No ni Saku Utakata no nhưng mở lên thì ITH, AGTH, ChiitransLite và Visual Novel Reader đều không lấy được text của game, có ai có cách nào thì xin hướng dẫn giúp? :mohoi: