Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

khungbienhoa

Member
Reaction score
1
Credits
2
Re: Light Novel Couple ♦ KamiKoto coming next July

em là mem mới chân ướt chân ráo bước vào đây mong mọi người chỉ bảo thêm :188: nhờ mò game rance 9 mà vào được forum này lúc đầu ý định của em là vào lấy link dow game rồi chạy ra thôi ( ý định không trong sáng ) nhưng vì thấy các anh chị trong forum và mọi người thật náo nhiệt nên em muốn đóng góp sức mọn của mình mong được các anh chị chấp nhận

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11

em là mem mới chân ướt chân ráo bước vào đây mong mọi người chỉ bảo thêm :188: nhờ mò game rance 9 mà vào được forum này lúc đầu ý định của em là vào lấy link dow game rồi chạy ra thôi ( ý định không trong sáng ) nhưng vì thấy các anh chị trong forum và mọi người thật náo nhiệt nên em muốn đóng góp sức mọn của mình mong được các anh chị chấp nhận
Bạn có hiểu biết nhiều về LN hay ko? Bạn có đọc đc LN Convert ko? Có thuờng xuyên cập nhật tin về Ln mới ko? Nếu có thì bạn mới giúp đc chứ box này ko cânt nguời chơi VN gameplay đâu =]]]

Hako-chan

Staff member
Administrator
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
2,895
Credits
116

Bạn có hiểu biết nhiều về LN hay ko? Bạn có đọc đc LN Convert ko? Có thuờng xuyên cập nhật tin về Ln mới ko? Nếu có thì bạn mới giúp đc chứ box này ko cânt nguời chơi VN gameplay đâu =]]]
Đây là box VN mà gái? :86:

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11

Đây là box VN mà gái? :86:
WWTF No no tại sao lại thế này ?
Em rõ ràng thấy nó post vào khu LN xong rồi em mới quote nó mà.
Bằng chứng rõ rành rành đây thưa anh, em thề em ko bị quáng gà.....

16:45 - Hako-chan quoted nhatvietnguyen in post Re: Light Novel Couple ♦ KamiKoto coming next July
...Bạn có hiể...16:41 - nhatvietnguyen quoted khungbienhoa in post Re: Light Novel Couple ♦ KamiKoto coming next July
...em là mem m�...

seiyuki_aikito

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Tìm kiếm Visual Novel

Tình hình là mình rất muốn kiếm vài Visual Novel BL hay hay mà chơi được trên PC ấy, bạn nào rủ long thương cho mình biết hoặc cho mình link luôn thì càng tốt :3
Cảm ơn m.n trước nhé!!!

xmex

Lord Pantybuttocks LXIX
Translator
Reaction score
278
Credits
7
Re: Tìm kiếm Visual Novel

Tình hình là mình rất muốn kiếm vài Visual Novel BL hay hay mà chơi được trên PC ấy, bạn nào rủ long thương cho mình biết hoặc cho mình link luôn thì càng tốt :3
Cảm ơn m.n trước nhé!!!
Cái này mình nghĩ cậu nên qua box Otome chắc sẽ có nhiều người hiểu biết hơn. E rằng phía bên đây chỉ toàn đực rựa chơi eroge ko à lol.

http://hako.re/forum/48-otome-game/7814-vi-mot-box-lon-manh-keu-gao-cac-gai-ham-trai-ve-day-topic-bao-danh-cho-mem-moi-box-otome.html

Dragon-ball

Member
Reaction score
0
Credits
0
Có ai chơi Bunny Black cho mình hỏi mấy cái chỉ số endurance, intelligence, resistance có tác dụng gì :v
Với lại cái element có cần chú ý không, sau này có chuyện khắc hệ giống pokemon ko vậy :v