Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

shindo

Jesus
Super Members
Reaction score
822
Credits
96
Hình như Yuki (vừa mới clear xong), hai chị em sinh đôi và con bé người ngoài hành tinh, chả nhớ nữa.

Nhưng TH2 is too fucking kawaiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :(( :(( :((

spmario92

Member
Reaction score
0
Credits
7

Có ai chơi Irotoridori no Sekai bị lỗi này k ạ , hình như bên HoshiMemo EH cũng gặp lỗi tương tự

Hanakotoba

Hako desuyo!
Super Members
Reaction score
537
Credits
4
Có ai chơi Irotoridori no Sekai bị lỗi này k ạ , hình như bên HoshiMemo EH cũng gặp lỗi tương tự
Bạn chuyển Formats trong Region sang JAP nốt là được.

Hình như Yuki (vừa mới clear xong), hai chị em sinh đôi và con bé người ngoài hành tinh, chả nhớ nữa.

Nhưng TH2 is too fucking kawaiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :(( :(( :((
Theo bạn Shin thì TH2 so với DC2 như thế nào vậy? :D

btw, đọc G-Senjou qua câu chuyện của Tsubaki (chap 2) mà thấy guilty kinh khủng. Thấy đồng chí Kyousuke lợi dụng thời cơ để đuổi nhà em ấy đi chỗ khác còn em ấy vẫn nhìn bợn đó như người hùng mà thấy khó chịu vỡi (in a good way). :(
(mình chỉ mới đọc đến chap 2, đừng spoil nhé)

Last edited:

Thiên Huyết

Active member
Reaction score
28
Credits
3
Bạn chuyển Formats trong Region sang JAP nốt là được.

Full hết rồi bạn. Có vài chỗ chưa QC nên dịch hơi thô thôi nhưng nhìn chung là chơi được.

btw, đọc G-Senjou qua câu chuyện của Tsubaki (chap 2) mà thấy guilty kinh khủng. Thấy cảm giác đồng chí Kyousuke lợi dụng thời cơ để đuổi nhà em ấy đi chỗ khác còn em ấy vẫn nhìn bợn đó như người hùng mà thấy khó chịu vỡi (in a good way). :(
đang hỏi có cần clear trước em nào ko mới vào đc route tamaki ko mà (bandit)

spmario92

Member
Reaction score
0
Credits
7
đọc G-Senjou qua câu chuyện của Tsubaki (chap 2) mà thấy guilty kinh khủng. Thấy cảm giác đồng chí Kyousuke lợi dụng thời cơ để đuổi nhà em ấy đi chỗ khác còn em ấy vẫn nhìn bợn đó như người hùng mà thấy khó chịu vỡi (in a good way). :(
San kyuu :188:

Btw, Kyousuke làm việc cho yakuza mà, đểu như vậy cũng bt thôi :111:

shindo

Jesus
Super Members
Reaction score
822
Credits
96
Có bao giờ đọc DC2 đâu mà so :)) . Nhưng tớ thực sự kết TH2, plot ổn, BGM hay, và nhất là art. Ban đầu hơi sida, nhưng càng về sau nhìn các em càng xin, rất phong cách chứ không như kiểu MOE nhàn nhạt như bây giờ.

Btw, cố vào route Manaka ba lần đều thất bại, thế nên mới đào sang các route khác :(

tamaki có cần ko rứa ?
Chưa clear làm sao biết :))

Dragon-ball

Member
Reaction score
0
Credits
0
Cho mình hỏi bên VNDB có mấy bộ có partial english patch có thông tin dạng như " interface fully translate" :v
Nghĩa là dịch xong giao diện, mình ko hiểu giao diện ở đây là gồm các phần gì, có gồm text hội thoại ko ????

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Cho mình hỏi bên VNDB có mấy bộ có partial english patch có thông tin dạng như " interface fully translate" :v
Nghĩa là dịch xong giao diện, mình ko hiểu giao diện ở đây là gồm các phần gì, có gồm text hội thoại ko ????
Đa phần game có Interface là có gameplay.
Interface = Item + Quest + Config.
Ko có hội thoại.