Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

Kneesocks52

Eroge Addict
Reaction score
199
Credits
0
Vậy mình phải fake IP à :|
Không cần, muốn reg được thì cậu phải đặt tên đăng nhập viết bằng kanji, chẳng hạn 菊池明尭, sau đó ấn cái nút 检查用户名(kiểm tra tên đăng nhập), nếu nó báo 恭喜您,该用户名还未被注册,您可以使用这个用户名注册!là ok.

R.e.n

Hentai Kingpin
Reaction score
219
Credits
1
Bữa trước mình đổi tên bằng cách Add JE, settings, Ctrl C tên jap, thay = tên eng vẫn được. Nhưng hôm nay mở cái Atlas để đổi tên thì ngang đoạn Ctrl C jap, xong dán vào thì nó biến tên jap đó thành 3 dấu ?. Như vầy nè くす葉 dán vào thành ???
Ai có cách gì giúp mình với.

Dragon-ball

Member
Reaction score
0
Credits
0
Cho mình hỏi hongfire với anime-sharing có liên quan gì với nhau không nhỉ ???

legendbone

Member
Reaction score
2
Credits
0
Cho mình hỏi cái, khi cài game về có nhất thiết phải cài thêm font jap không hay nhiều khi nó đã tự có rồi, vì có 1 số game mình tải về thì có luôn mà ??[SPOIL]:153:[/SPOIL]

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Cho mình hỏi cái, khi cài game về có nhất thiết phải cài thêm font jap không hay nhiều khi nó đã tự có rồi, vì có 1 số game mình tải về thì có luôn mà ??[SPOIL]:153:[/SPOIL]
Có vì chắc gì máy đã có font đó :153:

legendbone

Member
Reaction score
2
Credits
0
Có vì chắc gì máy đã có font đó :153:
À sẵn tiện cho mình hỏi chút, bạn có thể tư vấn cho mình 1 số vn kiểu như school life, đời thường, tình cảm quan hệ học đường kiểu như Clannad, Sharin no kuni ngon ngon tí. Đang cuồng mấy thể loại này Vừa fin xong mấy route bộ touhou vn mà lại thích kiểu kia hơn. :gamethu::loe:
p/s: new mem, mong được chiếu cố cho hihi !!!

nanomin

Legendary Adventurer
Uploader
Reaction score
71
Credits
8
À sẵn tiện cho mình hỏi chút, bạn có thể tư vấn cho mình 1 số vn kiểu như school life, đời thường, tình cảm quan hệ học đường kiểu như Clannad, Sharin no kuni ngon ngon tí. Đang cuồng mấy thể loại này Vừa fin xong mấy route bộ touhou vn mà lại thích kiểu kia hơn. :gamethu::loe:
p/s: new mem, mong được chiếu cố cho hihi !!!
https://vndb.org/v14

yatosan120

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Xin chào, em là newbie. Em vô đây vì đang tìm chỗ post bài :60:
Nhưng mà em cũng tiện thể hỏi luôn là khi chơi game jap bằng các loại giả lập thì có dùng được chương trình dịch nào không?