Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

nanomin

Legendary Adventurer
Uploader
Reaction score
71
Credits
8
Bác ác quá (đã xem qua anime), dù gì cũng thanks nhìu !! chưa thử bộ vn này, để tìm link down rồi tối chiến thui !!
Đúng tiêu chí "school life, đời thường, tình cảm quan hệ học đường" rồi còn gì nữa. :57:

Nếu không thích thì thử mấy bộ này

Symphonic Rain
Hoshizora no Memoria
Little Busters
Rewrite

Xin chào, em là newbie. Em vô đây vì đang tìm chỗ post bài :60:
Nhưng mà em cũng tiện thể hỏi luôn là khi chơi game jap bằng các loại giả lập thì có dùng được chương trình dịch nào không?
VNR chạy đc với PPSSPP và otome game. Cụ thể dùng như thế nào bạn sang box otome xem ấy.

aKKi

Eroge Addict
Uploader
Reaction score
2,077
Credits
34
Cho mình hỏi tí về bộ Koi to Senkyo to Chocolate với. Sao mình clear route Chisato lần 1 + lần 2 với clear route Isara rồi mà phần Extra chưa unlock nhỉ ==

[K]hoaSin

Erogeneration
Super Members
Uploader
Reaction score
1,097
Credits
100
có ai chơi Fairy Fencer F chưa cho xin ý kiến
Đang chơi và : Đừng trông mong gì

Cái plot và diễn biến rập khuôn sida thì kiểu gì cũng phát mệt với tụi này, main mở mồm ra là ăn với uống, gái đầy đường ko ăn đi
Gameplay thì mau chán do đánh quái cứ phải di chuyển tính góc sao cho đụng dc con thứ 2.
VÀ DLC : FCK THESE SHETS

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
đang test game này lun, mới vào thì thấy cũng tạm ấy,mà art cái này cũng dc chán :165:

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
Đang chơi và : Đừng trông mong gì

Cái plot và diễn biến rập khuôn sida thì kiểu gì cũng phát mệt với tụi này, main mở mồm ra là ăn với uống, gái đầy đường ko ăn đi
Gameplay thì mau chán do đánh quái cứ phải di chuyển tính góc sao cho đụng dc con thứ 2.
VÀ DLC : FCK THESE SHETS
cậu biết chỉnh/chơi combo sao ko chả biết làm cái này :106:
p/s: mua combo rồi mà vào trong cái combo edit chả biết chỉnh sao

Last edited: