Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
đại ca,thế tức là phải ngồi tự sửa lại các dòng trong script hay là làm thế nào đại ca hướng dẫn qua được không :169:
Ờ hack ra được cái script của bọn trans rồi ngôi coi từng dòng rồi lại so với từng dòng trong game thêm code các kiểu là xong (rofl)

Racksu

Trap Cadet
Reaction score
9
Credits
0
Có vài lúc chơi game mà bỗng dưng cái vnr hiện ra của sổ bảo không report dc là sao nhỉ,phải tắt đi mở lại,cái này do máy hay phần mềm,game..có cách khắc phục ko xin chỉ giáo :163:

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
cam on:51:
cm thêm 1 cái như thế này nữa ra đảo
btw:[MENTION=2904]Silver King[/MENTION] vào xóa dùm post trên + http://hako.re/forum/showpostv4.php?p=196409&postcount=1035

--------------------
Có vài lúc chơi game mà bỗng dưng cái vnr hiện ra của sổ bảo không report dc là sao nhỉ,phải tắt đi mở lại,cái này do máy hay phần mềm,game..có cách khắc phục ko xin chỉ giáo :163:
cái này do máy yếu ko khắc phục dc đâu,cách khắc phục là mua máy mới =))

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
để 1 post cảnh báo nó trước cho đúng thủ tục mốt ban khỏi nhiều chuyện cãi vả,nếu còn post như cái như thế nữa thì cho đi ra đảo thẳng tiến :166:

HakuLeo

Member
Reaction score
1
Credits
0
Ờ hack ra được cái script của bọn trans rồi ngôi coi từng dòng rồi lại so với từng dòng trong game thêm code các kiểu là xong (rofl)
sẽ hiểu là : câu nào mất dòng thì đọc log tạm chứ trình tuổi gì sửa :69:

Onigiri0

Illegal Member
Reaction score
2
Credits
0
cho mình hỏi chút, có máy bạn nào windows 10 mà chạy được Yosuga no Sora không?

mình cài đặt xong xuôi, click vào file .exe thì chẳng có gì xảy ra hết, không thấy báo lỗi gì hết (và máy mình cũng không cài đặt phần mềm diệt virus nào)

đã chỉnh Compability mode về win 7, win Vista nhưng vẫn thế :((

Hanakotoba

Hako desuyo!
Super Members
Reaction score
537
Credits
4
cho mình hỏi chút, có máy bạn nào windows 10 mà chạy được Yosuga no Sora không?

mình cài đặt xong xuôi, click vào file .exe thì chẳng có gì xảy ra hết, không thấy báo lỗi gì hết (và máy mình cũng không cài đặt phần mềm diệt virus nào)

đã chỉnh Compability mode về win 7, win Vista nhưng vẫn thế :((

Gỡ game cài lại đi, thử xem đã chuyển locale các kiểu chưa. Mình chạy bình thường, không cần compatibility gì cả.

Onigiri0

Illegal Member
Reaction score
2
Credits
0
Gỡ game cài lại đi, thử xem đã chuyển locale các kiểu chưa. Mình chạy bình thường, không cần compatibility gì cả.
Không được bạn ạ. Mình vừa cài lại, thử chuyển time zone, location các kiểu rồi