Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

nhutvien

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Thành viên mới cần đc giúp đỡ

Haizz dạo này mình chơi mấy game online chán quá nên mình đi tìm game offline chơi tìm một lúc thì thấy thể loại visual novel có vẻ hấp dẫn mình, Nhưng ngoặc nổi game mình tìm toàn tiếng nhật tiếng anh mình tìm trên google thì thấy có tiếng việt và tìm đc forum này nên đăng ký ngay, Bây giờ mình mới biết đến game này thôi nên mong mọi người tư vẫn cho vài game theo sở thích của mình nhá cảm ơn trước.

Sở thích của mình chỉ là đc nhiều gái yêu chỉ đơn giản vậy thôi mọi người giúp với nhé, Thanks.

Reaction score
2
Credits
0
visual novel thuộc loại khó nuốt

Giờ em ngán mấy kiểu visual novel tuơi sáng và học đường quá , mấy bác có visual novel nào thuộc loại hại não và bối cảnh đen tối không ? ( có thêm mấy cảnh gangbang , rape càng tốt , tragedy cũng được )

Definitely not L2

Umi no Masteruuu
Uploader
Translator
Reaction score
1,523
Credits
0
Re: visual novel thuộc loại khó nuốt

Giờ em ngán mấy kiểu visual novel tuơi sáng và học đường quá , mấy bác có visual novel nào thuộc loại hại não và bối cảnh đen tối không ? ( có thêm mấy cảnh gangbang , rape càng tốt , tragedy cũng được )
Euphoria nếu bạn muốn thêm một chút máu me. Link thì lười lắm, xem qua giới thiệu ở đây.
https://vndb.org/v6540

Definitely not L2

Umi no Masteruuu
Uploader
Translator
Reaction score
1,523
Credits
0
Re: Thành viên mới cần đc giúp đỡ

Haizz dạo này mình chơi mấy game online chán quá nên mình đi tìm game offline chơi tìm một lúc thì thấy thể loại visual novel có vẻ hấp dẫn mình, Nhưng ngoặc nổi game mình tìm toàn tiếng nhật tiếng anh mình tìm trên google thì thấy có tiếng việt và tìm đc forum này nên đăng ký ngay, Bây giờ mình mới biết đến game này thôi nên mong mọi người tư vẫn cho vài game theo sở thích của mình nhá cảm ơn trước.

Sở thích của mình chỉ là đc nhiều gái yêu chỉ đơn giản vậy thôi mọi người giúp với nhé, Thanks.
Hầu như các PJ VN đều đến một lúc nào đó sẽ có ... nên nếu bạn muốn những bộ nhẹ nhàng thì hãy tìm các bản All Ages nhé.
Ví dụ như https://vndb.org/v17763 =))

Natsume

Hokuto
Uploader
Reaction score
2,346
Credits
0

sokoku no aterial.mà khi chơi xong thì đừng có tạo nên tội ác lều báo thứ 2 nhá:gamethu:

htd1101

NEET grill
Reaction score
434
Credits
22

Game của Eushully, bạn có thể vào cái động ấy ngay trong box này để tìm hiểu thêm.

Hầu hết game của Nitroplus. Điển hình là các game có Gen Urobuchi viết kịch bản như:Saya no Uta, Kikokugai,...

Một loạt game của arisu sofuto Alicesoft.

Kara no Shoujo...:104:

Hại não thì mình chỉ biết có Muv-luv Alternative, Steins;Gate với Chaos;Head. :139: