Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

htd1101

NEET grill
Reaction score
434
Credits
22
Bác nói cái gì em touko cũng thăng à mẹ kiếp éo chơi nữa ,thích em này nhất trong game mà chết , tội quá touko của anh :(
Bạn nói bạn thích Tragedy mà :)).

Nhưng ức chế vì mấy ẻm cũng tốt, như mình thì chơi mãi không thích em nào => không thấy buồn hay ức chế => không có động lực phá hết game :(.

Fleur de lys

Tử La Lan
Uploader
Reaction score
694
Credits
212
Re: Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

Bác nói cái gì em touko cũng thăng à mẹ kiếp éo chơi nữa ,thích em này nhất trong game mà chết , tội quá touko của anh :(
Nói để bạn hoặc là chuẩn bị tinh thần trước để khỏi đập máy hoặc là bỏ sớm thôi mà =)).

Và KnS và em Touko đã làm cho ngay một người không cảm xúc gì với mấy bộ phim tragedy phải đầu hàng =))

Càng chơi càng thích em Touko, thậm chí là thương em nữa và cái kết thì lại vô cùng khốn nạn =))

Reaction score
2
Credits
0
Re: Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

anh reji mà học võ nữa thì ngon rồi , mẹ thằng serial killer, tao mà là main là mày chết cha vs tao rồi :die:

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11

anh reji mà học võ nữa thì ngon rồi , mẹ thằng serial killer, tao mà là main là mày chết cha vs tao rồi :die:
Ko dùng từ ngữ khó nghe nhé bạn, bạn có thể dùng những từ như vl, cmnr, vkl nhưng làm ơn ko viết thẳng tay, nguyên chữ chửi bậy ra, mình cảnh cáo một lần thôi nhé, cảm ơn bạn.

Reaction score
7
Credits
0
Lạy chúa, đây là lỗi gì :|, tình hình là cái gì cũng chạy được trừ việc mấy cái file video có vẻ nó không mở ra được, trước mở ra trên win 7 vẫn ngon lành mà sao lên win 10 cứ hết lỗi này đến lỗi khác :(

xmex

Lord Pantybuttocks LXIX
Translator
Reaction score
278
Credits
7
@^

Ờ, đúng phóc rồi. Error bảo là không chạy video đc.

Cái này thì chắc thôi phải chấp nhận đi, lúc lên Win 7 thì cũng nhiều cái thời XP chạy hết đc. Muốn chơi thì chắc phải đợi ra patch hoặc làm bản remake Win 10.

Hoặc là lên homepage của nó rồi nhờ support. Mà chắc cũng trả lời bó tay/ko chịu trách nhiệm gì.

Coffin-sama

Madam is here
Super Members
Reaction score
21
Credits
0
Lạy chúa, đây là lỗi gì :|, tình hình là cái gì cũng chạy được trừ việc mấy cái file video có vẻ nó không mở ra được, trước mở ra trên win 7 vẫn ngon lành mà sao lên win 10 cứ hết lỗi này đến lỗi khác :(

Nếu là video sẵn (game chỉ bật command start) thì thử xóa bỏ mấy bộ codec như LAV, dùng lại ffmpeg h.264.
Trước 1 số game như twinkle crusade SBX nếu dùng codec video là LAV thì stun bất tử nhé =))