Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

Vô Danh

Trap Cadet
Reaction score
8
Credits
0
Re: Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

Eiyuu Senki đâu phải nói về sengoku :botay:
Thì cũng có một vài char của sengoku mà =)), theo mình thì những ai thích sengoku thì một phần cũng vì nó có các nhân vật lịch sử nên rec bộ này thôi, biết đâu bạn ấy lại thích =))

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Re: Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

Thì cũng có một vài char của sengoku mà =)), theo mình thì những ai thích sengoku thì một phần cũng vì nó có các nhân vật lịch sử nên rec bộ này thôi, biết đâu bạn ấy lại thích =))
Bunny 2 bị lỗi gì thế :148:

Vô Danh

Trap Cadet
Reaction score
8
Credits
0

Bunny 2 bị lỗi gì thế :148:
Ak mình lên cái topic bên Seiha vẫn thấy dân tình báo cáo lỗi (dịch thuật, system,...), với nhớ cái hồi BB1 lúc mới ra cũng lắm lỗi lặt vặt mà =))
Nhưng nói chung giờ chắc chơi đc r đó, lỗi cũng không ảnh hưởng quá nhiều đâu, còn ai muốn chờ thì chờ cũng được :))

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

Ak mình lên cái topic bên Seiha vẫn thấy dân tình báo cáo lỗi (dịch thuật, system,...), với nhớ cái hồi BB1 lúc mới ra cũng lắm lỗi lặt vặt mà =))
Nhưng nói chung giờ chắc chơi đc r đó, lỗi cũng không ảnh hưởng quá nhiều đâu, còn ai muốn chờ thì chờ cũng được :))
Lúc đc thì kêu ta cái bunny 1 ta chơi chưa xong nữa nhưng cứ cài để đó :201:

yui2401

Moderator
Uploader
Reaction score
1,483
Credits
1

Một đống tha hồ pick :148::https://vndb.org/g166?fil=tagspoil-0.tag_inc-166;m=0;o=d;s=rating
Rec thì mình trước giờ chỉ chơi Sengoku Rance nên cũng không biết rec gì :148:, hay tết này chúng ta cùng cố phá đảo em nó 100%, 5* mode nhỉ :tungtang:.
Sengoku rance mềnh phá đảo hết rồi, đánh hard hốt max điểm luôn rồi=))

Sengoku Hime(1--->5),Rance 7 =))
Sengokuhime đánh ko hiểu game nó ntn, nhiều khi xây thành xây thủy lợi nâng kinh tế cho đã, khi tuyển lính lại éo có thằng nào theo, trong khi nhiều thành mới đánh xong, tuyển 1 cái ra cả đống lính@@

xmex

Lord Pantybuttocks LXIX
Translator
Reaction score
278
Credits
7
@^

Cái đó là vì mỗi thành nằm trong mỗi vùng khác nhau, tuyển lính thì dựa vào chỉ số của vùng đó. Mỗi vùng thì có 2 chỉ số quan trọng là mức độ phát triển và lòng dân.

Tuyển lính thì lòng dân phải càng cao tuyển mới đc nhiều. Mỗi lần tuyển lính thì lòng dân sẽ lại hạ xuống đi nên trước khi tuyển lần nữa thì phải làm gì gì đó để nó tăng lên. Phát triển kinh tế cũng ko hẳn sẽ làm nó tăng lên, thử mấy option khác xem coi mỗi lần tuyển lính thì chỉ số nào giảm rồi tập chung năng chỉ số đó chứ còn mức độ phát triển sẽ ko giảm, chỉ có tăng.

Tiger tank

Legendary Fapper
Reaction score
50
Credits
12
Nó là Jap vì bạn dùng Win 10, chỉnh compatibility về win 7 là En 100%. Mình từng bị và đã sửa được. Thân :)
mình win 7 ultimate 64 bit mà , ở để thử cách bác chỉ xem sao , chỉnh file Bunny 2 english hả ?
Thế đâu phải full patch :botay:
mấy bác trên bảo là full rồi , chắc cũng phải chỉnh 1 số lỗi dịch thuật lặt vặt nữa thôi . giờ chờ bản 3 nữa là tuyệt . mà game của EU chỉ có 2 game có full patch :huhu:

Tiger tank

Legendary Fapper
Reaction score
50
Credits
12
làm như bác trên nói phần equipment vẫn thấy toàn tiếng nhật , chả biết mua món gì vì ko đọc được tác dụng

Rackshen

Jack of all Trades
Super Members
Reaction score
432
Credits
0
Cần 1 eroge về sự bromance giữa Uesugi Kenshin và Takeda Shingen =)) No seriously, that shit would be great.

shindo

Jesus
Super Members
Reaction score
822
Credits
96
làm như bác trên nói phần equipment vẫn thấy toàn tiếng nhật , chả biết mua món gì vì ko đọc được tác dụng
Thế chịu, bản của mình 100% En sau khi chỉnh lại compatibility. Sang forum của aroduc xem có thằng nào bị lỗi tương tự không.