Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

xmex

Lord Pantybuttocks LXIX
Translator
Reaction score
278
Credits
7
Cần 1 con hàng nào đó rành về Type-Moon thông não ta về vụ Numerology trong Nasuverse lol.

thonglinh90

Mod lang thang
Staff member
Reaction score
253
Credits
2
Cho hỏi cái Ame Koi chạy bị lỗi, đứng hình bảo not responding mà không có lỗi cụ thể[MENTION=162]shindo[/MENTION] hồi đó thầy có chơi không?

Natsume

Hokuto
Uploader
Reaction score
2,346
Credits
0
Ai đã tải Clannad ở http://hako.re/forum/18-download-visual-novel/20611-clannad-hd-gd-eng.html cho mình hỏi. Mình giải nén và vào RealLiveEn thì nó hiện cửa sổ này

Nhấn OK hay [x] nó đều hiện thế này

Vậy là như nào ạ? Mình dùng win7 32bit :84:
giống y chang mình.game little buster của mình sau khi cài lại win thì cũng như vậy.phải cài bằng ổ ảo mới được>_<
kiểu giải nén rồi chơi không dùng được đâu

huuphuc11999

Illegal Member
Reaction score
4
Credits
0
giống y chang mình.game little buster của mình sau khi cài lại win thì cũng như vậy.phải cài bằng ổ ảo mới được>_<
kiểu giải nén rồi chơi không dùng được đâu
Mình cũng thử rồi, nhưng hình như không phải. Ổ ảo chỉ chạy được file .ISO nhưng bản này mình lại chẳng thấy có file .ISO nào cả (!?) :198:

Natsume

Hokuto
Uploader
Reaction score
2,346
Credits
0
đúng vậy . ý mình là tải game gốc iso , rồi tải patch mới được. Lỗi direct 3d còn sửa được, chứ còn lỗi file .ini thì xin ai có file này thi chắc là 50% là sửa được.

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
Ai đã tải Clannad ở http://hako.re/forum/18-download-visual-novel/20611-clannad-hd-gd-eng.html cho mình hỏi. Mình giải nén và vào RealLiveEn thì nó hiện cửa sổ này

Nhấn OK hay [x] nó đều hiện thế này

Vậy là như nào ạ? Mình dùng win7 32bit :84:
Khuyên cậu tải lại game từ nguồn khác.

Cậu tải ở 4rum hay ở đâu ?
Vì hồi xưa mình tải bản 4rum ko bị gì thì phải.

Lỗi ini thế kia là do 90% folder game nhé, khuyên tải lại chứ tìm cách sửa rất lâu, cũng chưa chắc sửa được.