Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

huuphuc11999

Illegal Member
Reaction score
4
Credits
0
Khuyên cậu tải lại game từ nguồn khác.

Cậu tải ở 4rum hay ở đâu ?
Vì hồi xưa mình tải bản 4rum ko bị gì thì phải.

Lỗi ini thế kia là do 90% folder game nhé, khuyên tải lại chứ tìm cách sửa rất lâu, cũng chưa chắc sửa được.
Mình tải ở 4rum, link đã đưa trên rồi. Cũng đã thử nhiều bản khác nhưng cũng chẳng biết cài như nào T.T

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
Mình tải ở 4rum, link đã đưa trên rồi. Cũng đã thử nhiều bản khác nhưng cũng chẳng biết cài như nào T.T
Cậu tải về thì có những gì ?

Nếu là MDF hay ISO thì dùng chương trình Daemon tools để cài.

Còn ra folder chạy game thẳng luôn thì link đó lỗi.

datmv123

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Ai chỉ mình cách tải công cụ dịch atlas với. Vào trang của nó thấy báo hết hạn trial thì sao giờ.

htd1101

NEET grill
Reaction score
434
Credits
22
Ai chỉ mình cách tải công cụ dịch atlas với. Vào trang của nó thấy báo hết hạn trial thì sao giờ.
Có link 4shared bao gồm ATLAS v14 + ITH + TA đấy, nhưng bạn có chịu down 4shared không?

datmv123

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Có thì dùng thôi. Mình không đòi hỏi cái này đâu. Bạn có link thì cho mình xin với.

datmv123

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Mình xin. Cảm ơn nhé.

Có cách nào đổi luôn phần option của game visual novel thành tiếng anh không nhỉ. Dịch được phần text nhưng mà cái phần option vẫn là tiếng nhật thì khó dùng quá.

Last edited by a moderator:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Có cách nào đổi luôn phần option của game visual novel thành tiếng anh không nhỉ. Dịch được phần text nhưng mà cái phần option vẫn là tiếng nhật thì khó dùng quá.
Ko có nhé.
Thường là mò thôi.
Cá biệt có 1 số hãng trong option có hiện bảng chú thích thì có thể hook ra mà đọc được.