Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

Kanway Milo

Trap Cadet
Reaction score
4
Credits
0
Re: Neverland - Version 1: New land, new home

Mấy pro cho mình hỏi có ai biết ứng dụng nào báo thức cho smartphone mà kiểu giọng nói của các character trong visual novel hoặc anime ấy ví dụ như của app của Saga Planet project Hanasaki Work Spring hay project mới của August Soft (Setou gì đó) hay app báo thức Rèm (Emila) của Rễ:Zero á
P.S Post sai nhờ mấy mod move giúp mình nhé :148:

Reaction score
7
Credits
0
cho mình hỏi, mình tải game sakura shrine girls về rồi giải nén ra, vào game nó thông báo như thế này
ai biết sửa chỉ mình với, thanks nhiều.

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
cho mình hỏi, mình tải game sakura shrine girls về rồi giải nén ra, vào game nó thông báo như thế này
ai biết sửa chỉ mình với, thanks nhiều.

Nó nói là cái nguồn bợn down game về xóa đi file info của nhóm crack, thiếu file đó nên ko chơi được.
Qua đây mà down lại bản #

Mấy pro cho mình hỏi có ai biết ứng dụng nào báo thức cho smartphone mà kiểu giọng nói của các character trong visual novel hoặc anime ấy ví dụ như của app của Saga Planet project Hanasaki Work Spring hay project mới của August Soft (Setou gì đó) hay app báo thức Rèm (Emila) của Rễ:Zero á
P.S Post sai nhờ mấy mod move giúp mình nhé :148:
Search Draclock hoặc Amairo*Clock.
Vào app relate để tìm những cái tương tự.

fireblack012

Member
Reaction score
0
Credits
0
Ai giúp mình với ,mình chơi chơi game Kimi to Yumemishi vừa bấm game start thì nó bị vậy

Last edited:

quandore

Member
Reaction score
4
Credits
22
ai có link hướng dẫn sd ITHVNR ko , vài bộ mún đi nhưng ko có code bực quá rồi :(

Umi

̶R̶̶ế̶̶t̶ ̶b̶̶é̶ ̶b̶̶ỏ̶̶n̶̶g̶
Uploader
Reaction score
4,498
Credits
321
ai có link hướng dẫn sd ITHVNR ko , vài bộ mún đi nhưng ko có code bực quá rồi :(
Mình thấy dùng y như ITH thôi mà có gì khác đâu cậu? :hoi:

king_of_mar1311

Thần hồn câu diệt
Reaction score
1
Credits
0
Mấy pro ơi, mình mới đọc xong hàng kỷ niệm 15 năm Harmonia của Key, thấy mấy tấm hình trong galery đẹp quá muốn để làm hình nền mà mò mãi ko thấy file hình đâu, có cách nào để lấy hình ko mấy bạn, ko lẽ đành chụp lại màn hình :(

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Mấy pro ơi, mình mới đọc xong hàng kỷ niệm 15 năm Harmonia của Key, thấy mấy tấm hình trong galery đẹp quá muốn để làm hình nền mà mò mãi ko thấy file hình đâu, có cách nào để lấy hình ko mấy bạn, ko lẽ đành chụp lại màn hình :(
Vào đây > Ctrl+F > tên game
Nếu tìm ko thấy thì có khả năng uploader post sai tên (chỉ lệch 1 cái space là sai) nên chịu khó mò list.
Có thì download pack CG về và xem.
Ko thì chịu khó tìm Google tên game và thêm vào cuối "pack CG"

king_of_mar1311

Thần hồn câu diệt
Reaction score
1
Credits
0
Vào đây > Ctrl+F > tên game
Nếu tìm ko thấy thì có khả năng uploader post sai tên (chỉ lệch 1 cái space là sai) nên chịu khó mò list.
Có thì download pack CG về và xem.
Ko thì chịu khó tìm Google tên game và thêm vào cuối "pack CG"
:153: Ko thấy ợ, mình mò hết list chữ H mà cũng ko thấy, có vẻ game này ít người quan tâm nhỉ, dù là hàng của Key. Search GG thì toàn ra bài về Harmonica :(

Mình mới chơi xong Harmonia của Key, thấy trong galery có nhiều tấm hình khá đẹp nhưng không biết làm sao để lấy được hình, bạn nào hảo tâm giúp với, đa tạ nhìu :73:

Last edited by a moderator: