Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
Em cài lại máy bay hết VN rồi mấy bác ạ :148:, bác nào thương tình cho em xin cái link Flower, koichoco, stein;gate, subahibi cái ạ. Em xin cảm tạ.
Cho cái thẻ bây giờ, có points thì mua vé mà vào box down đi chứ.

unholy

Trap Cadet
Reaction score
42
Credits
24
Cho cái thẻ bây giờ, có points thì mua vé mà vào box down đi chứ.
Có 300 à bác, tích góp từ lúc gia nhập tới giờ ko dám spam mới đc nhiêu đó thôi :100:.
Sống hoàn toàn là nhờ tiền lãi ngân hàng nên bỏ 25 ra lâu lắm mới lên lại đc (tính ra là 50 ngày ). Đợi em lên nhiều nhiều lãi to to rồi em xin hứa ko xin nữa.

Last edited:

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
Có 300 à bác, tích góp từ lúc gia nhập tới giờ ko dám spam mới đc nhiêu đó thôi :100:.
Sống hoàn toàn là nhờ tiền lãi ngân hàng nên bỏ 25 ra lâu lắm mới lên lại đc (tính ra là 50 ngày ). Đợi em lên nhiều nhiều lãi to to rồi em xin hứa ko xin nữa.
300 là quá đủ còn gì, một bộ VN chơi nhanh lắm cũng tốn 3 ngày nếu chơi với tốc độ thần thánh, một cái vé 25 vào down tầm chục bộ để đó chơi dần trong 50 ngày thì có hơn không, chưa kể đi lâu lâu post cái miễn ko mang tính spam là cũng lên points vù vù rồi :73:

Còn nếu bí bách quá vẫn đi down chỗ khác đc chứ có sao đâu, ví dụ như torrent bên này :
http://www.anime-sharing.com/forum/torrents-47/

Đầy đủ ko thiếu thứ gì, free hoàn toàn, bên mình cũng leech từ đây về up lại chứ đâu xa :73:

wizard

ε===(っ≧ω≦)っ
Uploader
Reaction score
1,522
Credits
330
Cần gì tới 50 ngày...
Bình thường thì ngày nào 4rum chẳng tự động cho 1 pts...
Chơi VN xong vào chém gió cũng đc cả mớ pts vs post mà... :botay:

Umi

̶R̶̶ế̶̶t̶ ̶b̶̶é̶ ̶b̶̶ỏ̶̶n̶̶g̶
Uploader
Reaction score
4,498
Credits
321
Đã tặng cho bác đủ để mua vé C. Nhà không có điều kiện lắm mong bác không chê ít =))
Người quen trong động được ưu ái

ShadowFullbuster

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Re: Koi to Senkyo to Chocolate [GD][ENG]

Thớt cho em hỏi là window 10 có chơi đc Koichoco ko nhỉ ?
Em vào Start.exe nó không hiện gì cả @@

Last edited by a moderator:

giangdaik3

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
mọi người xem giúp mình đây là lỗi gì với( game rewrite HF)

yami69

Member
Reaction score
5
Credits
1
Re: mọi người xem giúp mình đây là lỗi gì với( game rewrite HF)

mọi người xem giúp mình đây là lỗi gì với( game rewrite HF)

Chỉnh lại ngôn ngữ với múi giờ sang Japanese đi, mà có thế này cũng lập topic, rảnh ghê gớm :73:

fireblack012

Member
Reaction score
0
Credits
0
mình chơi Kimi to Yumemishi nó cứ bảo thế này mặc dù đã xóa cài lại làm đủ kiểu rồi mà vẫn bị, bác nào làm ơn giúp mình với

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
mình chơi Kimi to Yumemishi nó cứ bảo thế này mặc dù đã xóa cài lại làm đủ kiểu rồi mà vẫn bị, bác nào làm ơn giúp mình với
File down về chắc bị lỗi rồi, tìm nguồn khác down lại thử coi :204: