Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
walkthrough dễ thương gớm
p/s: bợn rảnh thì chỉ dùm mềnh cách search trên seiya vs chả biết bấm đâu search trên web nó

Last edited:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
walkthough dễ thương gớm
p/s: bợn rảnh thì chỉ dùm mềnh cách search trên seiya vs chả biết bấm đâu search trên web nó
Google tên Jap + cái chữ nầy
ゲーム攻略了

90% trang đầu là seiya

Hoặc vào đây Ctrl+F mà tìm.

absolutedeath

Member
Reaction score
14
Credits
4

lỗi này là sao thế ạ? mình cho chạy command prompt ở administrator r, thư mục chứa xp3 thì như trong hình, còn xp3-extract.exe thì mình mở mà nó vừa lên là tắt ngay

Death

Đét
Reaction score
538
Credits
179
lỗi này là sao thế ạ? mình cho chạy command prompt ở administrator r, thư mục chứa xp3 thì như trong hình, còn xp3-extract.exe thì mình mở mà nó vừa lên là tắt ngay
Sửa lại đường dẫn xp3-extract.exe đi, để nguyên system32 thế sao chạy :mohoi:

absolutedeath

Member
Reaction score
14
Credits
4
mình bị lỗi từ bước đầu r thì phải

mình chuyển qua ổ c thì bước đầu dc, nhưng bước sau lại lỗi

Last edited by a moderator:

TamQuockg0067

Member
Reaction score
0
Credits
0
Mình có vấn đề này xin hỏi, trong VNR có mục community subtitle là lấy phần dịch VN chung của cộng đồng post lên mấy hôm trước mình còn sử dụng nó bình thường nhưng vài bữa sau nó hiện lên cái lỗi bảng đỏ trong hình, ban đầu mình tưởng nó liên quan đến mạng nên mình đã reset lại internet nhiều lần rồi mà vẫn bị lỗi, cho mình xin chỉ dẫn

trong bộ Majide Watashi ni Koi Shinasai A Plus có route Momoyo nhưng khi mình chọn vào thì nó hiện màn hình game đen ko vào được, lúc vào được click chuột vài lần thì bị thoát game, bị gì đây ta

Last edited by a moderator: