Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

chikadoto

Member
Reaction score
1
Credits
0
D.S.i.F. -Dal Segno- in Future [GD] cho em hỏi là khi vào game này nó bắt mình điền vào dòng ô trống là gì vậy? em ko biết tiếng nhật ở đấy bác nào biết chỉ em với để em còn chơi game

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
D.S.i.F. -Dal Segno- in Future [GD] cho em hỏi là khi vào game này nó bắt mình điền vào dòng ô trống là gì vậy? em ko biết tiếng nhật ở đấy bác nào biết chỉ em với để em còn chơi game
Cho xin 500đ cái ảnh, nói khơi khơi điền chỗ trống ko ai giúp bạn hết.

frostdemon10

Trap Cadet
Reaction score
15
Credits
0
chưa đụng vào nhưng khả năng cao là tên của bạn. điền tên tiếng Nhật bạn muốn vào. ví dụ như ひかる :201:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
k phải rồi bạn ơi mình thử gõ rồi nhưng nó ko vào
Chụp ảnh up lên 1 host nào đấy rồi đưa link ảnh ra cho người ta thấy thì mới biết nó đòi gì.
Khả năng cao là bợn cài nhưng chưa crack.

frostdemon10

Trap Cadet
Reaction score
15
Credits
0
k phải rồi bạn ơi mình thử gõ rồi nhưng nó ko vào
vừa mount ra cài thử. bạn chưa crack nhé. copy cái file trong chỗ Folder [No DVD Patch] rồi paste vào mục cài game là chạy bình thường nhé :quanchan:

chikadoto

Member
Reaction score
1
Credits
0
vừa mount ra cài thử. bạn chưa crack nhé. copy cái file trong chỗ Folder [No DVD Patch] rồi paste vào mục cài game là chạy bình thường nhé :quanchan:
cho mình hỏi cái folder đấy ở đâu mình chưa tìm thấy và dạy cho mình cách đăng ảnh với

Last edited:

frostdemon10

Trap Cadet
Reaction score
15
Credits
0
cho mình hỏi cái folder đấy ở đâu mình chưa tìm thấy và dạy cho mình cách đăng ảnh với
ban giải nén ra ở đâu thì nó ở đó chứ. giải nén ra kiểu gì chả có folder crack :100: muốn đăng ảnh thì up cái ảnh vào đây http://imgur.com/ rồi copy url vào ô insert image đấy là được :204: