Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Dạ bạn ơi cho mình hỏi là những VN này đều là phiên bản 18+ hay là có những bản nào trên nhóm mà không 18+ không ạ ?
Uploader của hako rất lười up all-age.
Trừ khi game đấy ko có 18+ thì sẽ có trong 4rum. Còn 1 khi nó có all-age và 18+ thì ở đây chỉ có bản 18+ thôi.

htd1101

NEET grill
Reaction score
434
Credits
22
Dạ bạn ơi cho mình hỏi là những VN này đều là phiên bản 18+ hay là có những bản nào trên nhóm mà không 18+ không ạ ?
Side stories với spin-off thì mặc định là all-age, còn 3 cái chính thì 18+/all-age tùy bản bạn down (Steam hay Unrated).

Alexmercy

Member
Reaction score
10
Credits
0
Side stories với spin-off thì mặc định là all-age, còn 3 cái chính thì 18+/all-age tùy bản bạn down (Steam hay Unrated).
Dạ cảm ơn ạ, nhưng nãy anh Maou nói là nếu có 18+ thì trên Forum các bạn sẽ up bản 18+ nên mình nghĩ là mấy bản chính mình tải từ Visual Novel List của Forum trên Google Drive là bản 18+, dù sao cũng cảm ơn bạn đã trả lời giúp thắc mắc của mình.

Black

Member
Reaction score
78
Credits
0
Dạ cảm ơn ạ, nhưng nãy anh Maou nói là nếu có 18+ thì trên Forum các bạn sẽ up bản 18+ nên mình nghĩ là mấy bản chính mình tải từ Visual Novel List của Forum trên Google Drive là bản 18+, dù sao cũng cảm ơn bạn đã trả lời giúp thắc mắc của mình.
Cái Rakuen thì phải chờ mấy tháng nữa mới có 18+, giờ mới chỉ có bản steam thôi. Mình khuyên là nên chờ bởi bản steam cắt xén nhiều nội dung lắm.

frostdemon10

Trap Cadet
Reaction score
15
Credits
0
Dal Segno có h-codes không nhỉ? :robot: bác nào chơi rồi cho em hỏi cái. chứ cái VNR không hook được text

Umi

̶R̶̶ế̶̶t̶ ̶b̶̶é̶ ̶b̶̶ỏ̶̶n̶̶g̶
Uploader
Reaction score
4,498
Credits
321
Dal Segno có h-codes không nhỉ? :robot: bác nào chơi rồi cho em hỏi cái. chứ cái VNR không hook được text
dùng ITHVNR mà lấy H-code bạn ui :204: nhiều game tìm không có sẵn đâu, tự lấy cho khỏe

aKKi

Eroge Addict
Uploader
Reaction score
2,077
Credits
34
Mình thường xài chiitrans, hook bt không cần làm gì cả,
Sẵn có VNR trong máy nên test cho bác.

hook bt mà ' 3'

frostdemon10

Trap Cadet
Reaction score
15
Credits
0
Mình thường xài chiitrans, hook bt không cần làm gì cả,
Sẵn có VNR trong máy nên test cho bác.

hook bt mà ' 3'

chịu. cái của em như này. mấy game khác thì vẫn bình thường

Umi

̶R̶̶ế̶̶t̶ ̶b̶̶é̶ ̶b̶̶ỏ̶̶n̶̶g̶
Uploader
Reaction score
4,498
Credits
321
tự lấy kiểu gì thế bác ơi? nếu biết thì em đã không lên đây hỏi rồi :139:
......
1/ Bật game lên, cho chạy vài dòng text.
2/ Dùng ITHVNR hook game.
3/ Cho game chạy thêm vài câu text.
4/ Mở list hook của ITHVNR, tránh xa 1-2 cái dòng đầu vì dễ làm đơ game (do nó hook 1 cái khỉ gió gì đó cả tỉ chữ load éo nổi)
5/ Chịu khó tự chép cái H-code từ ITHVNR ra đâu đó, đem ra dùng cho AGTH hay ITH đều OK[/COLOR][/B]